ข้อสงสัยเรื่องรัศมีโบสถ์

DeletedUser

Guest
มีข้อสังสัยครับว่า หากรัศมีัโบสถ์เรามันไม่ครุมหมู่บ้านริมๆ

หมู่บ้านริมๆ จะมีรัศมีไม่ครุมเราด้วยรึปล่าวครับ

พอดีว่ามันมีบ้านหลังนึงใกล้ๆผม

ผมลองใช้โปรแกรมจำลอง มันแจ้งว่าอยู่ในรัศมีโบส์ทั้งๆ ที่ผมออกไปดูรัศมีโบสถ์ผมไม่ครุมบ้านเค้าหน่ะครับ

DeletedUser

Guest
ผมคิดว่าระบบเกมผิดพลาดนะแต่ถ้าโบสถ์ของท่านไม่คลุมโบสถ์บ้านเขาก็ไม่คลุมบ้านท่านนอกจากว่าเขาจะมีโบสถ์เลเวล2-3ครับ

DeletedUser

Guest
มีข้อสังสัยครับว่า หากรัศมีัโบสถ์เรามันไม่ครุมหมู่บ้านริมๆ

หมู่บ้านริมๆ จะมีรัศมีไม่ครุมเราด้วยรึปล่าวครับ

พอดีว่ามันมีบ้านหลังนึงใกล้ๆผม

ผมลองใช้โปรแกรมจำลอง มันแจ้งว่าอยู่ในรัศมีโบส์ทั้งๆ ที่ผมออกไปดูรัศมีโบสถ์ผมไม่ครุมบ้านเค้าหน่ะครับ

ท่านใช้โปรแกรมจำลองตอนที่ท่านไปโจมตีมาใช้ไหมครับ
มันก็ต้องบอกแบบนั้นอยู่แล้วครับท่านลองไปที่แผนที่
แล้วกดดูที่บ้านหลังนั้นดูมันจะเป็นแบบนี้นะครับ

ฐ .iMullet 26th 8 Kill
พิกัด: 471|462
คะแนน: 3.513
ผู้เล่น: iMullet
เผ่า: 26 th Number 8 Killer
ไม่ได้อยู่ภายในรัศมีโบสถ์ของคุณ
» กึ่งกลางแผนที่
» ส่งกองกำลัง
» ส่งทรัพยากร
» เพิ่มเข้าไปในรายการโปรด
» ทำเครื่องหมายบนแผนที่
» หมู่บ้าน (ลิงก์ภายนอก)

บน