คดีโจรสอยมะม่วง

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

ครีอุส

คะแนน react
0
นี้คือคดีโจรสอยมะม่วงที่หลายๆคนพูดถึงผู้ที่นำมาให้ผมได้เสียชีวิตไปแล้วผมเลยรับช่วงต่อนำมาให้ชมกัน

ถ้าผมรอดตายผมจะมาโพสอันที่เหลือให้ครับ บุคคลที่อยู่ในข้อความเพื่อความปลอดถัย(ของผมเอง)จึงได้ลบชื่อออกไป

ใครอยากได้ก็ก็อปไปเลยครับ

DeletedUser

Guest
โอ้ว คลิปฉาว ของ 2 ผู้ยิ่งใหญ่ ของเผ่าไรหว่า - -"

เหนด้วยกับการให้เกียรติศรัตรู

ใครดูหนัง ยิปมัน ภาค1 ภาค 2 ยังคับ เอิ๊กๆๆ

DeletedUser

Guest
ตาบอดสีหรือเปล่า แบบนี้เรียกปิดชื่อเหรอ มันมองเห็นอยู่ชัดๆว่าใครคุยกับใคร :rolleyes:

คุณ ครีอุส นี่ก็ ถ้าแน่จริงก็เอา IDหลักมาโพสสิ
ลูกผู้ชายหรือเปล่า แฉคนอื่นได้ ตัวเองซ่อนตัวซะงั้น

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

ครีอุส

คะแนน react
0
ลูกผู้ชาย?? ขอยืนยันว่าไม่ใช่กำลังจะไปตัด แล้วตัวเองละใช่อะเปล่าว ถ้าใช่เขาก็สนใจนะ ตาบอดสีหรือไม่ใช่อะสายตาเอียงเป็นต้อลมด้วยขอบใจนะตัวเองที่เป็นห่วง
รักนะเด็กโง่ จ๊วบๆๆ

DeletedUser

Guest
ตาบอดสีหรือเปล่า แบบนี้เรียกปิดชื่อเหรอ มันมองเห็นอยู่ชัดๆว่าใครคุยกับใคร :rolleyes:

คุณ ครีอุส นี่ก็ ถ้าแน่จริงก็เอา idหลักมาโพสสิ
ลูกผู้ชายหรือเปล่า แฉคนอื่นได้ ตัวเองซ่อนตัวซะงั้น

สังสัย ที่บ้านเขาเลี้ยงหมูมั้งคับพี่
เขาเลยไม่กล้าเปิดเผยid

ครีอุส

คะแนน react
0
ช่วยไม่ได้นี้ครับไอดีนี้ผมยังเข้าเล่นไทรบัสไม่ได้เลย สงสัยจะโดนแฮ๊ก

DeletedUser

Guest
สงสัยเค้ากลัวความลับเปิดเผยเรยแฮ๊กไปซะก่อน

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน