คุณคิดว่าchelseaกับmanchester united ใครจะได้เป็นแชมป์พรีเมียร์ลีกปี2009-2010

ใครจะได้แชมป์ในปีนี้

• CHELSEA

โหวต: 11 47,8%
  • MANCHESTER UNITED

โหวต: 12 52,2%

• ผู้ลงคะแนนทั้งหมด
    23

DeletedUser

Guest
เเมนยูได้เเชมครับถ้าลิเวอไม่ล้มบอลเเต่ทำไงได้ล้มไปเเล้วเเฟนผีเราต้องทำใจ

DeletedUser

Guest
เเมนยูได้เเชมครับถ้าลิเวอไม่ล้มบอลเเต่ทำไงได้ล้มไปเเล้วเเฟนผีเราต้องทำใจ

คิดแบบนี้ไม่ดีนะครับ ยืมจมูกคนอื่นหายใจ ทำไมไม่คิดว่าตัวเองแพ้เชลซีเอง เล่นไม่ดีเอง ไปคิดว่าคนอื่นเค้าล้มบอล แบบนี้เค้าก็ว่า สเปอร์ล้มบอลให้แมนยูได้สิ ทีมอย่างสเปอร์ล้ม เชลซี น่อล หงส์ แมนซิ ได้แต่อย่างแมนยูที่แพ้ เชลซีทำไมล้มไม่ได้ล่ะ

เชลซีสมควรได้แชมป์ทุกประการครับเพราะในบิ๊กโฟว์ คนที่ชนะไปกลับทุกทีมคือเชลซี และปีนี้เป็นปีของสีน้ำเงิน

1.เรนเจอร์
2.เชลซี
3.อินเตอร์
4.มาร์กเซย
5.บาซ่า

ลีกหลักๆแสดงให้เห็นแล้วว่า น้ำเงินดีกว่าแดงครับปีนี้ บาเยิร์นเท่านั้นที่ได้แชมป์ในทีมสีแดง :d

first24053

Member
คะแนน react
0
hey hey hey hey hey !!!!!!!!!!!!!
เ้้เล้วอเซนอลอะเล่นลืมกันแบบนี้ไม่ดีนะ
:mad::mad::mad::mad::mad::mad:

DeletedUser

Guest
เเมน ซิตี้ เเน่นอน
เพราะเคยเป็นของ...(ของใครหว่า)

matlee

คะแนน react
0
ดีใจ

เย้ๆๆๆๆๆๆ
เชลซีชนะว่ะ
ดีใจมากๆเลย
ชนะอาเช่เพา2-0
ดีใจ
เชลซีแชมป์แน่เลย

DeletedUser

Guest
เเมนยูชนะหรือเปล่าคลิ๊กโหวตดีกว่า

บน