ค่าป้องกันพื้ฐาน คืออะไรครับ

N.I.N.E

คะแนน react
0
ผมอยากทราบ (กำแพง) มีค่าป้องกันพื้นฐาน120 คืออะไรครับ
จำลองการป้องกัน (กำแพง) ต้องเติมค่าป้องกันพื้นฐานรึเปล่าครับ

DeletedUser

Guest
จำลองการป้องกันกำแพง ใส่เลเวลกำแพงครับ

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
ใช่แล้วครับ กำแพงจะ +c ค่าป้องกันเพิ่มเติม ซึ่งในหน้าจำลองการรบ ถ้าเราส่งม้าสอดแนมไปเมืองศตรู เราก็จะรู้ระดับกำแพง ซึ่งนำมาใช้คำนวนได้ :p

N.I.N.E

คะแนน react
0
ใช่แล้วครับ กำแพงจะ +c ค่าป้องกันเพิ่มเติม ซึ่งในหน้าจำลองการรบ ถ้าเราส่งม้าสอดแนมไปเมืองศตรู เราก็จะรู้ระดับกำแพง ซึ่งนำมาใช้คำนวนได้ :p

ขอบคุณมากครับ ม้าสอดแนมคงอีกนานครับท่าน :rolleyes:

DeletedUser

Guest
คิดว่าไม่นานก็ไม่นานครับม้าสอดเเนมเเปบเดียวก็ได้ละอยู่ที่ว่าจะวิจัยรึป่าวครับ

บน