จบเกม

DeletedUser

Guest
ยึดกันหมดเหมือนทราเวียนมั้งครับ รอผู้รู้อีกที :d

DeletedUser

Guest
เหมือนจะไม่มีนะครับ
ถ้ามีก็เป็นได้แค่ ตัดจบ นะครับ
เพราะ ที่1 ไม่มีใครสามารถล้มได้จริงๆ อะไรแบบนี้ แหละมั้งครับ

DeletedUser

Guest
เหมือนจะไม่มีนะครับ
ถ้ามีก็เป็นได้แค่ ตัดจบ นะครับ
เพราะ ที่1 ไม่มีใครสามารถล้มได้จริงๆ อะไรแบบนี้ แหละมั้งครับ

แล้วคุณพีชคิดว่าสถานการณ์ตอนนี้เป็นยังไงครับที่ราชประสงค์ !!! เอ้ยไม่ใช่ ที่1 ตอนนี้คนไทยสามารถล้มได้ป่ะครับ รู้สึกยิ่งนานไปเค้าจะยิ่งเก่งเวอร์ทุกๆวัน

DeletedUser

Guest
คะแนน ไม่ได้บ่งบอกทุกอย่าง ผมบอกได้แค่นี้แหละครับ :)

DeletedUser

Guest
ถ้าพวกเรา รวมกัน มีทหารซัก 1 ล้าน เขาจะรอดใหม

pongzawa

คะแนน react
0
ผมว่า คะเเนนไม่ใช่ ทุกอย่างครับ แต่มันบ่งบอกแค่ว่าเมืองเขามีศักยภาพแค่ไหนเท่านั้น

staff5511

คะแนน react
0
เราทุกเผ่า ทุกหมู่บ้าน นัดกันไปโจมตีสิ อิอิ ชนะฝรั่งแน่ ๆ

mafiaz00

คะแนน react
0
ลุมตื้บมัน

ลุมตื้บมัน

มันอ่านไทยไม่ออกหรอกเรานัดกันในบอร์ด -0-

บน