ชมรมคนไม่หลับไม่นอน =*=

DeletedUser

Guest
สาเหตุที่ตั้งชมรมนี้ก็เนื่องจากผมเป็นคนที่ต้องนอนดึก แต่ปกติไม่เกินตี2
มีวันนี้แหละที่อาจจะต้องอยู่ยาวถึงตี4 แต่ต้องตื่นตอน 6:30 Oh my.....
(เพราะเตรียมโปรเจคไปเสนอหัวหน้า)

ตอนนี้มีผมเป็นสมาชิกทั้งหมด 1 คน แต่คิดว่าน่าจะมีเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ (รึเปล่า)

เอาล่ะครับ ขอเปิดชมรมคนนอนดึกตั้งแต่บัดนี้

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
ร่วมด้วยคนหุหุหุ (แต่ผมจะดึกแค่ ศุกร์ เสาร์ และ วันหยุดทั่วไป หุหุหุ)

DeletedUser

Guest
ตีหนึ่งทุกวันเลยงับ

แต่เมื่อคืนไม่ได้นอนเลย มีสาวมานอนด้วยเนีย = ="

เกมก้ไม่ได้เล่นด้วย งิ ทำไรกันหนอ อิอิ

DeletedUser

Guest
เมื่อคืนผมก็ได้นอนตี5ครับ

ไปเที่ยวกลับมาตอนตี 2 เล่นเกมถึงตี 5 ตื่นไปทำงานตอน 7 โมง เหอๆๆ

DeletedUser

Guest
ผมนอนบ้างไม่นอนบ้าง
เล่นเหนื่อยก็หลับ
ตื่นขึ้นก็เล่นต่อ

DeletedUser

Guest
ช่วงนี้ผมก็นอนเกือบเช้าแทบทุกวัน
เช้าก็ยังต้องทำงาน กลับมาก็ยังต้องทำงาน
การได้นอน 8 ชั่วโมงคือความสุขที่หาได้ยากสุดๆ

ParmKungInwZa

Member
คะแนน react
0
อยากร่วมง่ะแต่ต้องไปเรียนตลอด เล่นถึง4ทุ่มรับอะป่าว

555+ :):)

DeletedUser

Guest
ถือว่านอนดึกขั้นต้นครับ สักวันเราจะนอนเช้า
(ล้อเล่นนะ นอนเวลานั้นก็ดีแล้วล่ะครับ)

DeletedUser

Guest
ปรกติผมนอนตี2ถ้าไม่มีงานก้อยันเช้าขอแจมด้วยครับ:D

DeletedUser

Guest
ผมกินไม่กินก็ไม่ต่างกันครับ ดื้อยาไปแล้ว ก็เลยไม่กินซะเลย

DeletedUser

Guest
:D
ผมกินไม่กินก็ไม่ต่างกันครับ ดื้อยาไปแล้ว ก็เลยไม่กินซะเลย
:D

55+++งานและงานนน(ผมก้อไอ้ได้นี่แหละช่วยฝนก้อตกมาก)ยังไงก้อดูแลสุขภาพกันนะครับ:eek:

DeletedUser

Guest
แต่ยังไงผมก็ชอบหน้าฝนนะ เพราะมีข้ออ้างเข้างานสาย
"ฝนตกรถติดแถมมันสร้างรถไฟฟ้าอีก" เหตุผลของผมเลย

ไปก่อนละครับ วันนี้ผมได้นอนเร็วซะที

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ผมก็นอนแปด
เล่นเกมอีกแปด
เรียนก็อีกแปด
เป็นหนึ่งวันพอดีคร๊าบบ

บน