ชมรมคนไม่หลับไม่นอน =*=

DeletedUser

Guest
คืนนี้ผมคงอีกยาวไกล
เพราะต้องลุ้นมาดริด ^^

DeletedUser

Guest
ร่วมด้วยคนผมเล่นดึกแทบทุกคืนอยู่แล้ว

DeletedUser

Guest
เปิดเทอมนอนไม่ดึก ปิดเทอมนอนตี4ตื่น3โมง โบนัสกลางคืนไม่รู้เอามาำทำไม555

DeletedUser

Guest
เปิดเทอมนอนไม่ดึก ปิดเทอมนอนตี4ตื่น3โมง โบนัสกลางคืนไม่รู้เอามาำทำไม555

ครับ เราขอแอนตี้โบนัสกลางคืน ให้มีช่วงโบนัสกลางวันแทน ^^
ล้อเล่นครับ ... โบนัสกลางคืนมีไว้เพื่อกันเด็กๆนอนดึกเนี่ยแหละ ^^

DeletedUser

Guest
ขอเข้าร่วมชมรมด้วยคนครับ

จริงๆโบนัสกลางคืนมีไว้เพื่อสนับสนุนคนนอนดึก
ส่งตอนโบนัสกลางคืนแล้วไปถึงตอน7:00พอดี

DeletedUser

Guest
รายงานตัวครับ ยังไมหลับเลยคืนนี้ เงินเดือนออก

DeletedUser

Guest
กำลังจะนอนเลยครับ ตอนนี้ตาเริ่มปิด
แต่ขอสั่งปล้นทิ้งไว้ก่อน =__=

บน