ช่วยผมทีคับ

DeletedUser

Guest

คืออะไรคับ ผมไม่ได้สั่งให้ขุนพลทำอะไรเลยนะ ในหมู่บ้านก็ไม่มี ไม่ได้สั่งตีด้วย หายไปได้ไง ม้าเบา 300ตัว ก็หาย TT

DeletedUser

Guest
ช่วยผมทีครับ ผมต้องการด่วนอ่ะครับ จะเอากลับมาอ่ะครับจะทำสงครามแต่ขุนผลหาย ไปเลย ม้าเบา300ตัวด้วยจะ เรียกกลับยังไงคับ ตรง จุดรวมพลก็ไม่มีคำสั่งอะไรเลย ผมงงมากๆ

DeletedUser

Guest
ก็กำลังเดินทางนั่นแหละครับ ส่งจากบ้านไหนซักบ้านนึง
อาจจะส่งไปฟาม ไปเรน ไปตี อะไรรึป่าว

aaaaaa007

คะแนน react
0
นายอะส่งขุนไปตีบ้านไหน ? ละ ถ้าหากขุนนานออกจากหมู่บ้านของนายไปไม่เกิน 10 นาที จะเรียกกลับมาได้ แต่ถ้า เลยจากนั้นเรียกกับไม่ได้

บน