ช่วยผมลิสต์เผ่าต่างๆ และวิงหน่อยครับ

DeletedUser

Guest
ผมช่วยลิสต์วิงของเผ่าต่างๆหน่อยครับ

ช่วยผมลิสต์หน่อยครับ ว่าเผ่าใหญ่ๆ มีวิงมีสาขาอะไรบ้าง

คือผมจะเอาไปอัพเดทลงในแมพของ nickjer ครับ (ที่เห็นในกระทู้ภาพรวมข้างล่างแหละครับ)

-----------------------------

ตอนนี้ที่ผมลิสต์เอาไว้แล้ว คือเผ่าพวกนี้ครับ (ถ้ามีสาขาเพิ่ม เพิ่มเติมได้ครับ)

เผ่า FT - [ FT ], [ FT], [FT ], [-FT-]
เผ่า 1Pz - 1Pz-1, 1Pz-2, 1Pz-3, 1Pz-4, 1Pz_MT, 1Pz_MX
เผ่า NOA - NOA, [NOA], ~NOA~C, NOA~3K
เผ่า NOS - NOS, NOS{C}, NOS{D}, NOS{F}, NOS{H}, NOS{K}, NOS{P}
เผ่า Aaz - Aaz, [Aaz], =Aaz=, Aaz-B
เผ่า UEB - UEB-1, RNK~00, RNK~3, RNK~51, RNK~62, RNK~63, RNK~64, RNK~72, RNK~73, RNK~74, RNK~83, RNK~84

ยังขาดอยู่อีกหลายเผ่าใหญ่ครับ ทั้ง StroKe, SOC, ASR, 20 th ใากลิสต์วิงเผ่าพวกนี้ให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
..

ต้องการของเผ่าใหญ่ๆในเซิร์ฟเวอร์อีกครั้ง อยากได้ลิสต์วิงทั้ง

เอาไปอัพเดทใส่แมพของ nickjer ครับ

ข้าน้อยไม่เข้าใจในคำพูดของท่านโปรดชี้แจงอีกรอบ :confused:

บน