ช่วยอธิบายเรื่อง ระบบกิล ของเวิด 10หน่อยคับ จีเอ็ม

เคนชิน

คะแนน react
0
ทำไม บางเผ่ารับคนได้เยอะ บางเผ่ารับคนได้น้อย หรือเป็นเพราะ ความชุ่ย ของ ทีมงาน เพราะนี่คือความผิดพลาด ที่ก่อให้เกิดความได้เปรียบเสียเปรียในอนาคต

DeletedUser

Guest
ทำไม บางเผ่ารับคนได้เยอะ บางเผ่ารับคนได้น้อย หรือเป็นเพราะ ความชุ่ย ของ ทีมงาน เพราะนี่คือความผิดพลาด ที่ก่อให้เกิดความได้เปรียบเสียเปรียในอนาคต

เผ่าละ 85 คนครับ Setting ตอนแรกโหลดไม่ครบ ซึ่งตอนนี้ตั้งไว้ที่ 85 แล้ว หากเผ่าไหนรู้ตัวว่าเกินก็รีบจัดการนะครับ ช่วงอาทิตย์หน้าจะมีจดหมายแจ้ง และจะให้เวลา 1 อาทิตย์ในการจัดการ ถ้าไม่จัดการทีมงานจะช่วยจัดการยุบเผ่าให้ครับ

DeletedUser

Guest
ระบุ วันเวลาให้ชัดเจนด้วยครับเพื่อความเป็นธรรม

ทีมงานส่งจดหมายแจ้งไปในเกมส์แล้วนะครับ แล้วเดี๋ยวพอวันพุธถ้าเผ่าไหนยังไม่จัดการ ก็จะส่งจดหมายเตือนไปยังดยุคเผ่าครับ ถ้าภายในวันอาทิตย์หน้ายังคงไม่มีความพยายามจะดำเนินการก็จะทำการยุบเผ่าต่อไปครับ

บน