ช่องกำแพงในโปรแกรมจำลอง ใส่อะไรครับ

DeletedUser

Guest
คือว่าจะไปตีเมืองร้าง

อยากคำนวณความเสียหายก่อนตีอ่าครับ

แต่ไม่รู้ว่าในช่องกำแพงของโปรแกรมจำลอง
จะไปตีเมืองร้าง ต้องใส่อะไรครับ

อีกกรณี ถามเผื่อ
แล้วถ้าไปตีเมืองทั่วๆไปที่มีคนเล่น ช่องกำแพงต้องใส่อะไรครับ

DeletedUser

Guest
ใส่ระดับของกำแพง ของเมืองที่เราจะไปตีเลยครับ
โดยต้องส่งม้าสอดแนมไปสืบมาก่อนนะ

DeletedUser

Guest
ใส่ระดับของกำแพง ของเมืองที่เราจะไปตีเลยครับ
โดยต้องส่งม้าสอดแนมไปสืบมาก่อนนะ

อ่อครับ ขอบคุณคุณพีชครับ

ผมอยู่เผ่าคุณพีชแหละ เพิ่งเข้ามะวานครับ
เผ่าย่อยอ่า ดีใจมากครับที่ได้เข้า

ไว้มีไรสงสัยจะมาถามอีกนะครับ

DeletedUser

Guest
ครับๆ ถามในฟอรัมเผ่าก็ได้ครับ
จะเร็วกว่า

DeletedUser

Guest
พี่พีชออกเเมวละนะจะตีอะไรกันดี(นี่ก็เป็นคำถาม)55

บน