ตกลงเกมส์นี้ มันคือ?

nai1234

คะแนน react
0
เกมส์ปลาใหญ่ กินปลาเล็ก ใช่ปะ ไอ่ dxccbb แม...ตีตูตลอด อันดับสูงกว่าเฉย ๆ หรอกมึง
ใครอยากสด กดมันให้หน่อย ยอมรับว่ะว่ากุอ่อน เพราะเพิ่งเล่น อย่าคอมพังนะมึง ถึงทีกุบ้าง

zon23

คะแนน react
0
เกมส์แนวนี้ก็เป็นแบบนี้หมดแหละครับ เพราะขืนไม่รีบกดตอนแรกๆ
หลังๆก็กดลำบากแล้ว ดั้งนั้นถ้ามีโอกาสใครๆก็รีบกดจับฟาร์มกันหมดแหละ

อีกอย่างเรื่องปลาใหญ่กินปลาเล็กมันก็เป็นธรรมดาอยู่แล้วไม่ใช่เหรอ...
แต่ถึงอย่างนั้น ปลาเล็กก็กลายเป็น แจ๊กผู้ฆ่ายักษ์ได้เหมือนกันนะ...
ขอแค่คิดดีๆ ช่องทางมันมีเสมอแหละขึ้นอยู่กับว่ามองเห็นมันไหม
แล้วก็ทำมันได้หรือปล่าว...

DeletedUser

Guest
เป็นเกมส์ที่ต้องใช้จิตวิทยาสงครามสูงครับ คนที่จิตอ่อนกว่า ก็จะหลุดออกจากเกมได้ง่ายกว่า

ManChesTeRutd

คะแนน react
0
แนวทางคือ กดเล่นใหม่ไปเลยหาทำเลดีๆให้ได้

หรือไม่ก็เลือกโดนฟาร์มจนคะแนนอีกฝ่ายเยอะกว่าเรา 20 เท่า

555+++

DeletedUser

Guest
ผมว่าหาสังกัดใหญ่ๆอยู่คับจาปรอดภัยมาก เราจาปรอดภัยด้วยบารมีเพื่อนในเผ่า

DeletedUser

Guest
เจ๋งค่ะตีงูต้องตีให้ตายเดียวหมามากัดจะเเย่เอา

บน