ตัวเกมส์ไทรบัลวอร์ส์ไม่มีภาษาอังกฤษเหรอครับ

DeletedUser

Guest
เห็นมีฟอรัมสำหรับภาษาอังกฤษแต่ในตัวเกมส์ไม่มีภาษาอื่นเลยเหรอครับ?

มีอีกคำถามหนึ่งครับ สำหรับผูดูแลฟอรัมเห็นที่นึงบอกว่าให้บรรยายประมาณสี่สิบคำ อีกที่หนึ่ง 200 คำ จะยึดอันไหนเป็นหลักครับ?

DeletedUser

Guest
มี version อังกฤษที่ .net ครับ ส่วนฟอรัมอังกฤษมีขึ้นมาเพราะมีผู้เล่นจากต่างประเทศมาเล่นกับเราครับ เพื่อให้ไม่ให้เค้าใช้ภาษาอังกฤษในฟอรัมซึ่งผิดกฎครับ
ส่วนใบสมัครนี่จะเห็นได้ว่ามันเป็น 2 ข้อครับ ผมยึดหมดทั้งใบสมัครนะครับ

DeletedUser

Guest
มี version อังกฤษที่ .net ครับ ส่วนฟอรัมอังกฤษมีขึ้นมาเพราะมีผู้เล่นจากต่างประเทศมาเล่นกับเราครับ เพื่อให้ไม่ให้เค้าใช้ภาษาอังกฤษในฟอรัมซึ่งผิดกฎครับ
ส่วนใบสมัครนี่จะเห็นได้ว่ามันเป็น 2 ข้อครับ ผมยึดหมดทั้งใบสมัครนะครับ

ผมไปเล่น อเมริกาแล้วครับ เชฟ us ครับ

บน