ถามหน่อยครับ

DeletedUser

Guest
ถ้าเราส่งคนไปโจมตีหมู่บ้านคนอื่น แล้วจะมีอะไรเป็นรางวัลเหรอครับ
แล้วจะรู้ได้ไงว่าทหารฝ่ายเราแพ้หรือชนะ

ถามแค่นี้แหละครับ:):)

DeletedUser

Guest
รางวัล คงเป็นทรัพยากรนะครับ (งงๆ กับคำถาม)
พอตีเสร็จจะมีรายงานส่งมาที่เรานะครับ
จะรู้ได้เลยว่า เราแพ้หรือชนะ

DeletedUser

Guest
ถ้าเราส่งคนไปโจมตีหมู่บ้านคนอื่น แล้วจะมีอะไรเป็นรางวัลเหรอครับ
แล้วจะรู้ได้ไงว่าทหารฝ่ายเราแพ้หรือชนะ

ถามแค่นี้แหละครับ:):)

รางวัลคือทรัพยากรเอามาสร้างทหารหรือสิ่งก่อสร้าง ส่วนจะรู้ๆได้ไง กดไปที่รายงานด้านบนครับ ถ้าสีเขียวแปลว่าเราชนะแบบไม่เสียทหาร ถ้าสีเหลืองแปลว่าชนะแบบเสียทหาร ถ้าสีฟ้าคือส่งม้าสอดแนมไปดู ถ้าสีแดงแปลว่าแพ้ไม่มีอะไรเหลือกลัับมาครับ :d

บน