ถามเรื่อง การตั้งค่า เริ่มเล่นใหม่ครับ

DeletedUser

Guest
ผมได้เล่นหมู่บ้านที่ไกลกับหมู่บ้านโบนัสมาก (6 ช่อง) เวลาไปตีทีนึงรอครึ่งวัน

ผมอยากจะเเข้าไปที่ การตั้งค่า แล้วเริ่มเล่นใหม่ครับ จะได้หาที่ใกล้ๆหมู่บ้านโบนัส

แต่สงสัยว่าค่าหมู่บ้านทั้งหมดที่เราได้ก่อสร้างมา ทหารที่มี หรือทุกๆอย่างที่มี ต้องหายเป็นศูนย์ไปหมดในการเิร่มเล่นใหม่หรือเปล่า?

ถ้าเป็นศูนย์หมด ไม่ค่อยอยากเริ่มเล่นใหม่ครับ คือเสียดายครับอุตสาห์เล่นมาหลายวัน จนหมู่บ้านใหญ่ระดับนึง

ใครเคยลองเริ่มเล่นใหม่แล้ว ช่วยบอกด้วยครับ.

DeletedUser

Guest
ใช่แล้วครับ เริ่มเล่นใหม่ ก็เหมือนเราไปเริ่มที่ 0 ใหม่เลยครับ

บน