ถูกแบน

การแลกเปลี่ยนความเห็นใน 'เวิลด์ 5' เริ่มโดย 5460, 28. มีนา 2011.

แชร์หน้านี้

1. 5460

5460 New Member

เข้าร่วม:
    17. มกรา 2011
    ได้รับการถูกใจ:
    0
    ไอดีผมถูกแบน อิอิ

แต่ไม่ได้เรียกร้องอะไรนะครับ

แค่อยากมาถามว่า ถ้าถูกแบนแล้วจะไม่สามารถเล่นในเวืล 5 ได้อีกเลยหรอ

เพราะผมก็มีเอ็มตัวเดียว แต่ก็อยากเล่นอยู่

จึงอยากสอบถามผู้ดูแล เกมส์ครับ

2. t0ny

t0ny Guest

แบนเฉพาะเวิลด์ที่ทำผิดนะครับ ส่วนเวิลด์อื่นๆ คุณก็สามารถนำ Account ที่มีอยู่เข้ามาเล่นได้ แต่แค่อย่าทำผิดซ้ำๆ ครับ
    ส่วนเวิลด์ที่โดนแบน หากไม่มีการอุทธรณ์ภายใน 14 วันก็จะโดนลบครับ แล้วคุณก็จะสามารถสมัครเข้าไปเล่นใหม่ได้เช่นกัน

3. gu tae

gu tae Member

เข้าร่วม:
    5. กันยา 2010
    ได้รับการถูกใจ:
    0
    ขอบคุณสําหรับคําตอบครับ