ถ้า เจอทุบ ฟาร์ม ทหารจะ หายไปเลยใหม??

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
ถ้าเรา เจอ อริ ส่งเครืองยิงหินมา ทุบ ฟาร์ม เช่นจาก30 เหลือ1 ทหารที เรา สร้างมา แต่เราโยคหลบไปไม่ได้เอาไปชน ขะหายไปทันทีเลยหรือเปล่า ครับหลังจาก ฟาร์มโดนทุบลดระดับ ลงไป
เราจำได้ว่า สิ่งก่อสร้างยังคงอยู่ แต่ต้อง อัฟฟาร์มเพิ่มขึ้นมาให้เกิน ระดับจึงสร้างหใม่ได้
*
แต่ ทหาร นี้ ไม่รู้ว่า ยังคงอยู่ เหมือนเดิน หรือเมืองฟาร์มลด ก็ หายไปทันทีครับ

DeletedUser

Guest
ยังอยู่ต่อไปครับ แต่สร้างเพิ่มไม่ได้ครับ จนกว่าระดับฟาร์มจะมากพอที่จะสร้างใหม่ได้ครับ

บน