ทำไมคะแนนผมลด

DeletedUser

Guest
เมื่อตอนเย็นผมมีคะแนนเกิน100แล้วอ่ะ แต่มาตอน4ทุ่มนี่เข้ามาดูใหม่คะแนนผมเหลือแค่96 มันเกิดอะไรขึ้นคับ ไม่ได้ถูกตีอะไรด้วย

DeletedUser

Guest
พี่ tOny ทำลายโบสถ์เอกทิ้งไปแล้วครับ เพราะว่าทางเยอรมันตั้งค่ามาผิด

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
พี่ tony ทำลายโบสถ์เอกทิ้งไปแล้วครับ เพราะว่ามีคนต้องการให้ปิดระบบโบสถ์

ไม่ได้มีครับ แต่แปลนที่จะเปิดเวิลล์3 ไม่มีโบสถ์ครับแล้วทางเยอรมันตั้งค่ามาผิดให้มีโบสถ์เลยเอาออกครับ :d

DeletedUser

Guest
นี่แหละครับความมันส์ของคนชอบบุกตี^^

DeletedUser

Guest
อ่า นานๆเเวะมาที

โดนเเมวไปสะดุ้งเลย t-t

DeletedUser

Guest
ขอบคุณครับ

อย่าลืมนะครับว่าw 3มีขุนนางได้เมืองละแค่ 3 วางแผนให้ดีครับ

เข้าใจแล้วครับยังไงมันก็ต้องคำนวณเวลาดีๆอยู่แล้วล่ะครับทุกทีส่งไปเมืองเดียวยึดได้เลยแต่นี่ไม่ใช่

เพราะเวิลด์1ใช้เมืองเดียวยึดแต่เวิลด์3ไม่ใช่มันต้องมีอีกเมืองมาช่วยอีก

เหนื่อยแน่เลย

ohmhon

คะแนน react
0
หมู่บ้าน 1 มี 3 ขุนนาง ... แล้วไม่โบสถ์โหดดีครับ

บน