ทำไมส่งทหารออกไปตี แล้วมันไม่ยอมกลับมา

DeletedUser

Guest
คือว่า.. ผมส่งทหารออกไป รวมๆ แล้ว25 ตัว
พอหมดเวลา มันส่งรายงานมาบอกว่า ตายไป 7
แล้วที่เหลือทำไมมันถึงไม่กลับมาล่ะคับ
แล้วการส่งหน่วยสนับสนุนไป มันไม่เห็นไปตี แล้วกลับมาเหมือนกันเลยอะคับ

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
ดูให้ดีว่ามีเวลากลับป่าวครับ และการส่งหน่วยสนับสนุไป เป็นการไปป้องกันเมืองที่เราส่งไปครับ ไม่ได้ไปช่วยโจมตีครับ

DeletedUser

Guest
ที่ส่งไปตีนั้น รายงานมันจะออกตอนเข้าตี คับ
ยังต้องรอมันเดินกลับอีก คับ

และการส่งทหารไปเสริมนั้น
ท่านต้องเรียกกลับเองคับไม่งันมันไม่กลับมาให้ท่านเองหลอกคับ

เชิญท่านไปดู จุดรวมพลของท่าน สิคับ

ว่า มีทหารกำลังเดินกลับมาลึเปล่า

และทหารส่งไปเสริมยังอยุ่ลึเปล่า แล้วก็เรียกกลับมาเท่านั้นและคับ

DeletedUser

Guest
กดสนับสนุนไม่ได้กด โจมตีก็ไม่กลับมาสิครับ :d

DeletedUser

Guest
อ้าวววว !

ok คับ

ผมผิด

>.<

ตอนแรกนึกว่า หน่วยสนับสนุน มันจะช่วยโจมตีด้วย

>.<

ถ้ากลับมันจะมีลูกศรสีเหลืองด้วยใช่ไหม

สงสัยที่มันไม่กลับเพราะผมส่งไปสนับสนุน แน่ๆเลย

DeletedUser

Guest
ระวังมันจะตีกันเองนะครับ

ถ้าหน่วยสนับสนุนไปถึงก่อน
แล้วทัพที่ปล้นตามมาทีหลัง ตีกันเองอะคับ

Hidden18

คะแนน react
0
ok คับ

ผมผิด

>.<

ตอนแรกนึกว่า หน่วยสนับสนุน มันจะช่วยโจมตีด้วย

>.<

ถ้ากลับมันจะมีลูกศรสีเหลืองด้วยใช่ไหม

สงสัยที่มันไม่กลับเพราะผมส่งไปสนับสนุน แน่ๆเลย

ถ้าไปปล้นหมู่บ้านโบนัสเวลต่ำ กำแพงป้องกันยังไม่มีหรือต่ำ ก็ไม่ต้องส่งไป

ทั้งเสียเวลาโดยใช่เหตุ แนะนำแรกๆส่ง หอก+ขุนผลไปเยอะๆ

จะได้ทรัพย์กลับขึ้นมาบ้านเพี๊ยบหน่อย ถ้าหากไปปล้นข้างบ้านถึงส่งหน่วย

สนับสนุนไปช่วยป้อนกันอีกทีนึงก็ว่ากันไป โอกาศมีตายกันก็มีน่ะครับ

N.I.N.E

คะแนน react
0
ขอบคุณมากครับ ได้ความรู้ทั้งนั้นเลยครับ

บน