ทีมงานทำอะไรบางคับ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
คือตอนนี้ผมเสียใจกับทีมงานมากอะคับผมอยู่ดีก็โดนให้ไปตั้งเมื่องใหม่จากนั้นผมก็ติดต่อไปหาทีมงานจากนั้นไม่มีความช่วยเหลืออะไรเลยซักอย่างเดียวโฟสในขอความช่วยเหลือก็แล้วในฟอร์มก็แล้วผมถามจิงอะถ้าเป็นคุณเป็นคนเล่นเสียใจไม่อะจากคะแนนสูงจนติดอัยดับtop10ไม่เหลืออะไรเลยเป็นคุณรู้สึกไงหรอแล้วคุณไม่ช่วยอะไรเลยไม่ทำอะไรเลยซักอย่างเดียวปล่อยให้เป็นไปอย่างงั้นหรอก็ดีคับผมจะได้ไปโฟสไว้ที่อื่นบ้างว่าเกมนี้เป้นไงแบบเสียความรู้สึกมากอะขอความช่วยเหลือไปแล้วไม่ได้อะไรกับมาเลยผมเคยเล่นหลายเกมนะแต่แปปเดียวเค้าก็ช่วยเหลือแต่ทีมงานที่นี้ไม่ทำอะไรเลยใครที่ได้อ่านข้อความนี้รู้สึกยังไงหรอแล้วขอบอกทีมงานหน่อยนะคับถ้าคุณไม่อยากที่จะช่วยเหลือหรือทำอะไรไม่ได้เลยก็บอกกันตรงอย่าให้รอเลยเป็นคุณโดนแบบนี้รู้สึกไงหรอมันก็อาจใช่ไม่ใช่ตัวที่คุณเล่นเอง

DeletedUser

Guest
เกิดอะไรขึ้นครับ? อยู่ดีๆ ให้ตั้งเมืองใหม่ทีมงานคงทำไม่ได้นะครับ ทีมงานลงโทษก็ได้แต่การแบน ส่วนการลดคะแนน ลบหมู่บ้านพวกนี้ ผู้เล่นต้องกดยอมรับโทษก่อนครับ
ยังไงรบกวนใช้งานผ่านระบบ http://www.tribalwars.asia/ticket.php นะครับ หรือส่งข้อความส่วนตัวหาผมก็ได้ ผมจะช่วยดูให้ครับ

แต่ถ้าโพสต์ในฟอรัมนั้น ก็จะไม่มีใครช่วยอะไรได้นะครับ เพราะทีมงานจะไม่รับเรื่องในเกมส์ผ่านฟอรัมครับ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน