ทีมงาอยู่กันปะส่งไปเป็น 20 ครั้งเเต่เงียบทุกคนว่าไง ลองอ่าน

DeletedUser

Guest
ทีมงานเเบนตัวผมเนืองจากเล่นคอน1เครือง 2 ไอดี ซึ่งบอกให้เลือก1ไอดีที่จะ เล่นต่อก็เลือกเเล้วเเต่เงียบ เหตุผม เพือนผมมาบ้านผม ละ ขอยืมเข้า ตัว เพือน ละ ผมก็เปิดตัวผมไว้
ซึ่งตัวเพือน เล่นใน E สวนผมเล่นใน fox เเต่ โดนเเบนยังไม่ว่า เเต่ ทีมงานไม่ตอบกลับ ขอให้ตอบกลับมาดวย ครับบ ตัวผม Gokukill

DeletedUser

Guest
อุทธรณ์ในระบบสนับสนุนเท่านั้นนะครับ โพสต์ด้านนอกระวังจะโดนแบนฟอรัมตามด้วย แต่ก่อนอื่นรบกวนอ่านกฎ เคารพกฎก่อนเถอะครับ

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
อืมเเต่ไม่มีใครตอบไงครับเลย ทำให้ไม่รู้ทำไง

ละส่งชือให้เเล้วดวยครับ

DeletedUser

Guest
ดี

ซึ่มผมทำตามกฏทุกอยากเเต่ผมไม่ได้รับความเป็นธรรม เงียบ เฉยๆ ได้ก็บอกครับ ไม่ได้ ก็บอกขอเเค่นนี้

DeletedUser

Guest
ปกติแล้วอุทธรณ์จะได้รับการตอบใน 24 ชั่วโมงอยู่แล้วครับไม่ต้องห่วง แต่การที่เปิดเรื่องเข้ามาแบบนี้ก็ยิ่งทำให้ช้าลงนะครับ

DeletedUser

Guest
ก็อุทธรณ์โดนปิดก่อน24ซมละจะตอบไงครับ

DeletedUser

Guest
ตอบนี้ละกัน ขอเหอเดีวตอบไปเงียอีกGokukill ที่ต้องเล่ตต่อครับ

DeletedUser

Guest
ประเด็นคือถ้าใช้อันเดิมแล้ว คุยให้จบในอันนั้น ไม่ต้องเปิดอุทธรณ์ใหม่ป่านนี้มันก็จบแล้วครับ ถ้าท่านเล่นเปิดมาที 20-30 อัน ไออันที่ท่านเลือกมันก็ตกหายไปสิครับ
ส่วนที่โดนปิดทีมงานไล่ปิดเองแหละครับ หาอันที่ทีมงานตอบไว้แล้วเลือกตอบกลับมาแล้วกันครับ แล้วเดี๋ยวจะรีบจัดการให้ครับ

DeletedUser

Guest
ครับทำไปละ

เอาตัวgokukill ครับบอกนี้ดวยเลยจะได้รู้

บน