นำท่วม

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ผมอยากให้ทุกคนช่วยแจ้งกันด้วยคับว่าตอนนี้นำถึงที่ไหนแล้ว จะได้รู้กันครับ เพื่อป้องกันนำมา (ปล.ผมจะได้ปิดคอมได้ทันครับ) และใครที่โดนำท่วมแล้ว เล่นคอมไม่ได้ ถ้าคุณรู้ล่วงหน้าให้แจ้งมาครับ พวกผมจะไม่ไปรุกรานคุณครับ

DeletedUser

Guest
น้อยคนมากที่จะคิดอย่างนี้คับ
ตอนนี้รู้ว่าใครไม่ออนตีกันกระจายเลย

ผมอยากให้ทางทีมงานช่วยื้นระยะเวลาการเป็นเมือเถื่อนหน่อยอะคับ
สงสารเค้าโดนน้ำท้วมจนกลายเป็นเมืองเถื่อน โปรดเห็นใจด้วยนะทีมงาน (สงสารพวกเค้า)

DeletedUser

Guest
ผมก็ว่างั้นครับ บางคนสร้างมา เป็นเดือนนำท่วมที่เดียวเมืองหายเลย ผมว่าตอนนี้อยากให้ทีมงานช่วยเหลือด้วยการ ให้ผู้เล่นที่นำท่วม ไปแจ้งgm แล้วให้ gm ไปช่วยบอกคนคสบคุมเกมส์ ให้ห้ามโจมตี เมืองของเขาครับ หรือ ทำให้เมืองของเขามีคะแนนน้อยที่สุกครับ (จะได้เข้าอัตราส่วน 1ต่อ20ได้ครับ)

DeletedUser

Guest
ผมอยากให้ทุกคน เล่นอย่างสนุกครับ
ถึงเผ่าผมหรือตัวผมจะมีอำนาจน้อยก็เถอะครับ
แต่หลังจากสงครามส่งท้ายปีนี้จบลง เผ่าผมก็คงจะมีเรื่องจะประกาศให้ฟังกันครับ

บน