น่าจะมีการบอกกองกำลังในค่ายทหารทหาร3แบบ

warchington dc

คะแนน react
0
อยากให้ได้ว่าค่ายทหารบอกจำนวนกองกำลังว่าทีมีทหารที่มีอยู่ในหมู่บ้าน/ทั้งหมด(ที่ยังไม่รวมคนที่กำลังผลิต)/ทั้งหมด(ที่รวมคนที่กำลังผลิตด้วย)
จากเดิมที่มีแค่ทหารที่มีอยู่ในหมู่บ้าน/ทั้งหมด(ที่ยังไม่รวมคนที่กำลังผลิต)

คือบางทีผมโดนตีแล้วทหารตายบางส่วน พอผลิตไปยังไม่เสร็จก็โดนอีก
พอมาผลิตใหม่ก็งง ต้องมาบวกเลขใหม่
693ae863afb2ca86ea1b2374eccd44f5

สมมติต้องสร้าทหารดาบสัก6200จากเดิม4625ก็ต้องบวกเลขตายเลยอ่ะคับถ้ามีแบบนี้ก็จะดีขึ้นมาก

DeletedUser

Guest
ผมคงเข้าใจคำถามคุณคลาดเคลื่อนครับ แสดงว่าคุณต้องการสร้างทหารแบบเป๊ะๆใช่ไหมครับ เช่น ขวาน5000 ม้าเบา2000 ก็ต้องเท่านี้พอดี คุณถึงต้องคำนวนขนาดนั้น :rolleyes:

warchington dc

คะแนน react
0
ยังไงก็ต้องบวกอยู่ดี มันต้องมีขอบเขตว่าเท่าไรในการสน้าง

DeletedUser

Guest
คุณมีพรีเมี่ยมไหม ถ้ามีลองไปที่ เกณฑ์กองกำลังจำนวนมาก อาจจะช่วยได้เยอะนะครับ:):)

DeletedUser

Guest
คุณๆ
สี่สิบ บาท มี อย่าเพิ่งสองร้อยเลย
ทราเวียนเล่นหลอกเอาไปเกือบพัน ไม่ดีเลย

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
ผมก็ไม่ได้เติม เพราะงั้นเล่นของเค้าฟรี(ไม่คิดค่าไฟ ค่าเนต มันไม่เกียว)
เล่นของเค้าฟรี อย่า บ่น อย่าอยากได้โน้น อยากได้นี้นักเลย เดียวเค้าจะ จุดๆๆเอานะ

บน