น้ำท่วม...!

• ผู้เริ่มกระทู้ t0ny
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
เนื่องจากตอนนี้ผมเห็นมีข่าวน้ำท่วมอยู่ อยากทราบว่าผู้เล่นที่อยู่ต่างจังหวัดเป็นยังไงบ้างครับ? บอกกล่าวได้นะครับ ใครเจออะไรบ้างเล่าได้เลยนะครับ

ทั้งนี้หากผู้เล่นท่านใดติดปัญหาน้ำท่วมทำให้การเล่นเกมส์ไม่สะดวก หากต้องการความช่วยเหลือ เช่น อยากให้ช่วยหาคนดูแลบัญชีให้ ต่างๆ ก็ลองตั้งกระทู้ในเผ่าตนเอง หรือลองตั้งกระทู้ในฟอรัมเวิลด์ของตนครับ ผมคิดว่าน่าจะมีผู้เล่นบางส่วนช่วยท่านได้ (ทั้งนี้โปรดแน่ใจว่าทุกอย่างเป็นไปตามกฎ และผู้เล่นที่ฝากดูแลไว้ใจได้ในระดับหนึ่งนะครับ) ส่วนหากต้องการความช่วยเหลือจากทีมงานก็ส่งเข้าระบบสนับสนุนได้เลยครับ ทีมงานจะพยายามช่วยเหลืออย่างสุดความสามารถครับ

ส่วนท่านที่อยากช่วยเหลือเรื่องการเงินก็ด้านล่างครับ (ผมนำมาจากช่อง 3)
SMS - 3 ระบบ DTAC, AIS, TRUE
ส่งคำว่า "น้ำใจไทย" หรือ "Namjaithai" ไปที่ 4567899 (ครั้งละ 10 บาท) - รายได้ทั้งหมดไม่หักค่าใช้จ่ายนำไปช่วยเหลือผู้ประสบภัยครับ

หรือใครจะโอนเงินก็
ธนาคารกรุงเทพ สาขาพระราม 4 อาคารมาลีนนท์ บัญชีกระแสรายวัน ชื่อบัญชี "ครอบครัวข่าว ช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วม53" เลขที่บัญชี 014-3-00368-9

ทีมงานและผู้เล่นทุกคนเป็นกำลังใจให้นะครับ

บน