บ่นไปเรื่อย

DeletedUser

Guest
หลังจากลองเข้าเวิล7ดูทำไมหมู่บ้านมันแออัดกันจังครับงี้พวกแอคทีฟอยู่ใกล้ๆกันไม่ตีกันตายเลยเหรอ

อีกเรื่องการชักชวนเพื่อนให้เกิดใกล้ๆกันพอลองหาดูไม่เห็นใกล้กันเลยแทบจะไปโผล่อีกทวีป :eek:

DeletedUser

Guest
ชวนกี่คนครับ? ถ้าคนหลังๆ อาจจะไม่ได้ใกล้ แต่มันจะอยู่ในทวีปเดียวกันครับ

DeletedUser

Guest
ผมเข้าไปดูทีนึงตอนมันเปิด(แต่อืดมาก เซิฟล่มบ่อยด้วย)
บ้านเยอะมากครับ มองแผนที่เห็นแต่สีน้ำตาลหมู่บ้านก็ต้องสร้างบ่อแร่จากศูนย์ (เหมือนเวิล 1 ตอนเปิดใหม่ๆมั้ง)
เลยไม่เล่นและ ปล่อยร้างไป รอทีมงานอัพเดทให้ทุกเวิลก่อน หรือไม่ก็รอมันตีกันเสร็จถึงเข้าไปแจม ^^

DeletedUser

Guest
ใช้บ้านเถื่อนใกล้ๆผมเปล่า(ที่คุณเล่นน่ะ)
ผมบอกตามตรงผมชอบมากครับเริ่มจาก36เหมือนเดิมมีกำลังใจในการเล่ยเยอะขึ้นเลยครับ

บน