ปล้นหมู่บ้านโบนัสเเล้ว ได้ทรัพย์น้อยลงคับ!!ใครรู้ช่วยมาบอกทีคับ

darkzus

คะแนน react
0
คือว่าน้ะคับตอนเเรกๆๆ ผมส่งพลหอก ไปปล้น 60 ตัว จะได้อย่างมากก้อ 500 กว่า น้ะคับ เเต่พอหลังๆๆ ผมส่งพลหอก ไป 60 ตัวเหมือนกัน เเล้วปล้นได้เเค่ 100 มันเปนเพราะอะไรหรอคับ ช่วยบอกทีน้ะคับบ ขอบคุนคับ ทุกคนที่ บอก น้ะคับ :p

DeletedUser

Guest
กำลังการผลิตไม่ทันกับที่ปล้นครับ หรือมีใครมาปล้นตัดหน้าไปก่อน

DeletedUser

Guest
เบ้นถามถึงฟอรั่มเลยหรอเอ็มมีก็ไม่ถาม

DeletedUser

Guest
แนะนำว่า สงสัยเมืองข้างๆเราไว้ก่อนเลยครับว่าเป็นคน ตัดหน้าปล้นเมืองโบนัส ให้เราตีเมืองข้างบ้านให้แตกก่อนครับแล้ว

ส่วนผมตีเมืองโบนัส พอมันไม่เต็มให้ย้ายไปตีเมืองอื่นใกล้ๆหรือเมืองโบนัสใกล้ๆแทนกะเวลาว่ามันคงผลิตทันแล้วเราค่อยกลับมาตีใหม่ครับ :d

evill

คะแนน react
0
:confused: เราควรจะใช้ทหารในการปล้นเมืองโบนัสอย่างน้อยกี่คนครับ
แล้วทำยังไงถึงจะยึดเมืองโบนัสได้คับ

DeletedUser

Guest
:confused: เราควรจะใช้ทหารในการปล้นเมืองโบนัสอย่างน้อยกี่คนครับ
แล้วทำยังไงถึงจะยึดเมืองโบนัสได้คับ

แล้วแต่คะแนนของเมืองโบนัสครับ ถ้าไม่เกิน 100 ทหารน่าจะอยู่ที่ 100-120

ยึดเมืองต้องสร้างขุนนางมายึดครับ แต่ค่าตัวขุนนางก็ เมือง 500 คะแนน ได้แค่แขนขุนนางข้างนึงมั้งครับ :d

Hidden18

คะแนน react
0
แล้วแต่คะแนนของเมืองโบนัสครับ ถ้าไม่เกิน 100 ทหารน่าจะอยู่ที่ 100-120

ยึดเมืองต้องสร้างขุนนางมายึดครับ แต่ค่าตัวขุนนางก็ เมือง 500 คะแนน ได้แค่แขนขุนนางข้างนึงมั้งครับ :d

ได้ยกขุนนางกลับเมืองเรยแหร่ะ ดีไม่ดี หัวหลุดหาหัวไม่เจอ พากลับมาแต่ตัว 555+ :p

บน