ผมกับคุณก็เผ่าเดียวกัน แต่ทำไมต้องมาตีผมทุกวันด้วยเนี่ย เผ่าเดียวกันทำไมต้องมาตี ผม

GhostKilleR

คะแนน react
0
BlueeaGle (BlueeaGle(เงาปีศาจ)) โจมตี หมู่บ้านของ GhostKilleR

ผมกับคุณก็เผ่าเดียวกัน แต่ทำไมต้องมาตีผมทุกวันด้วยเนี่ย เผ่าเดียวกันทำไมต้องมาตี ผมตลอดเลย ตั้งตัวไม่ติดแล้ว

DeletedUser

Guest
เรื่องภายในเผ่า ทำไมไม่คุยกันในเผ่าหล่ะครับ ไม่ลองส่งเรื่องและรายงานการโดนตีไปให้ Zell ผู้นำเผ่าคุณหล่ะครับ

DeletedUser

Guest
ลองส่งข้อความคุยกันสิครับ ไม่ก็ไปแจ้งที่กิล มาบอกในนี้เขาไม่มาอ่านหรอก

DeletedUser

Guest
ทำไมต้องมาลงฟอรั่มนี้อ่ะครับงง เรื่องในเผ่านะครับควรส่งให้หัวหน้าเผ่าดู

Zipcom

คะแนน react
0
ผมว่า เอาไปลงฟอรัมของเผ่าดีกว่า แล้วแสดงหลักฐานให้เขาดู

บน