ผู้ดูแลช่วยผมที

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
ผมต้องขอโทษด้วยที่ตั้งกระทู้ในนี้ เพราะหาแล้วหาอีกก็ไม่เจอที่ให้ผมร้องเรียนสักที ผมมีเรื่องร้องเรียนดังต่อไปนี้ครับ เมื่อสักครู่ผมได้โดนโจมตีจากคุณ eBEEBe Alone ซึ่งเค้าอยู่ทวีป76 ส่วนผมอยู่ทวี67 เค้าใช้เวลาเดินทางกว่า105ชั่วโมง โดยที่เรา 2 คนไม่เคยมีข้อขัดใจกันมาก่อน แต่ผมก็ไม่ได้เอะใจอะไร เพราะนึกว่าเค้าคงอยากลองของกับเผ่าผม(ผมเป็นบารอนเผ่าครับ) แต่ที่ทำให้ผมแปลกใจเพราะในเวลาไม่ถึง1นาทีผมกลับโดนโจมตีจาก หมู่บ้านของ peptoon หมู่บ้านของ toonpep หมู่บ้านของ peptoon หมู่บ้านของ birdmio ทั้งหมดอยู่เผ่าหลงกล.Rผมโดนโจมตีจากคนเหล่านี้ภายในเวลาไม่ถึง1นาทีจริงๆ ผมก็ยังงงว่าเค้าจะส่งอะไรพร้อมกันขนาดนี้ หากนัดกันโจมตีก็น่าจะลดหลั่นเวลากันบ้าง และที่สำคัญคือหมู่บ้านของ korumoro ที่อยู่ใกล้ผมและผมก็โจมตีอยู่ ได้เปลี่ยนไปเข้ากับเผ่าหลงกล และในขณะที่ผมพิมอยู่นี้ผมได้เข้าไปดูคุณ eBEEBe Alone ก็ได้เปลี่ยนเข้ามาอยู่เผ่าหลงกล.Rแล้ว ซึ่งตอนแรกอยู่กับเผ่าอินโนเซ้น ผมอยากให้ผู้ดูแลช่วยตรวจสอบบัญชีแอคเค้า ของพวกเค้าเหล่านี้ ผมสงสัยว่าพวกเผ่าหลงกล.R เป็นคนเดียวกันเล่นครับ เพราะสมาชิกเผ่าของผมคนนึงก็เคยโดน มากันทีทั้งเผ่าติดๆกันอย่างนี้ล่ะครับ อยากให้ผู้ดูแลช่วยดูทีนะครับ

ด้วยความเคราพ

ตุลาการทมิฬ

บารอนแห่งเผ่า K of H

DeletedUser

Guest
เท่าที่อ่านในกฏการใช้ฟอรั่ม ถ้ามีการร้องเรียนต่างๆผมเข้าใจว่าให้ไปร้องเรียนที่สนับสนุนนะครับ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน