ภาพรวมW4

nutsuna

Member
คะแนน react
0

:D:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
ผมว่า ft มีสิทธิได้ครองเวิล์ดนี้นะครับ ถ้ารวมทางใต้ได้เมื่อไหร่ทางเหนือก็ไม่ยากครับ

แต่ทำไมเวิล์ด5 เห็นโดนซัดสะเละเลยนี่ครับ เพื่อนผม 3คนไปสังกัดเผ่าคุณแล้วถึงกับปล่อยเลย

DeletedUser

Guest
ที่เวิลด์ 5 แค่บ้าเหอนะครับแต่ผู้เล่นส่วนมากเน้นเล่นเวิลด์ 4 มากกว่าเพราะมีบ้านกันเยอะแล้ว และก็ฐานอำนาจค่อนข้างสูง ส่วนเวิลด์ 5 แค่เล่นตามๆๆกันแต่ไม่ค่อยมีใครจริงจังเท่าไร
ผลก็เลยเป็นอย่างที่เห็น

DeletedUser

Guest
อยากรู้สถานการณ์ล่าสุด ใครช่วยอัพเดทที ...... จะเป็นพระคุณยิ่ง

บน