มองๆ

DeletedUser

Guest
เวล 5 นี้ ไม่รู้จะได้ไปเดินโด๋เด๋ แถวใหน ใครสงสารก็ช่วยรับ เข้าเผ่าด้วย นะค๊ะ....

DeletedUser

Guest
ผมครับรับครับ

ข้าเป็นมังกรฟ้าหรือเทพมังกรหาใช้มังกรธรรมดาไม่

DeletedUser

Guest
เผ่ามหาเทพห้าก๊กนะครับ

ข้าเป็นมังกรฟ้าหรือเทพมังกรหาใช้มังกรธรรมดาไม่

King of Tragedy

คะแนน react
0
ผมขอรับไว้ทั้ง 2 คน เลย อยากมีหัวหน้าเผ่า มหาโหด / แหล่ม ๆ

ก็ผมเนี่ยแหละ หนึ่งเดียวใน ไทรบัลวอรส์ ครับ

DeletedUser

Guest
อยู่กับ Ce ไหมคะ ยินดีต้อนรับ ^^ ตัดสินใจก็ วันที่15 ตะวันออกเฉียงใต้ มาเลย ^.^ เสนอๆ อย่างยินดี:D

DeletedUser

Guest
ขอโทษนะครับ

:face:เผ่าThe Romance of three kingdom
แหล่มอย่างเดียวไม่พอนะครับ ต้องรอบคอบ ฉลาด มีคุณธรรมและปณิธานอันแน่วแน่ด้วย ถึงจะเป็นผู้นำได้นะครับ
:uspear::uspear::uspear:จำไว้ว่าคนที่ฉลาดย่อมรู้จักเลือกนายจึงจะเจริญนะครับ:face:
:wood::iron::lehm::gold:

b078932078

Member
คะแนน react
0
เวิล5เปิดเวลาไหนเนี้ย นักสู้พันธุ์ข้าวเหนียว กินข้าวเหนียวจนหมดติบ ล่ะยังไม่เห๊นวีแววเลย:d

DeletedUser

Guest
เวิล5เปิดเวลาไหนเนี้ย นักสู้พันธุ์ข้าวเหนียว กินข้าวเหนียวจนหมดติบ ล่ะยังไม่เห๊นวีแววเลย:d

ฮาาา
เเล้วจะมีเเรงสู้หรือครับ ไปซื้อมาอีกสิ

ผมคิดว่าประมาญ 1-3 ทุ่มนี้น่าจะเปิดนะ ไม่เปิดก็เลือนวันอีกเเหงมๆ :usword:

lovejanny1

คะแนน react
0
ผมว่าสำหรับหัวเผ่าต้องยกให้คนนี้เลยคับaMullet เต็มเปรียมไปด้วยประสบการ

DeletedUser

Guest
เกิดแล้ว ทวีป 55

มีคนรับเข้เผาแล้ว จ๊ะ..........

DeletedUser

Guest
เเล้วผมจะโดนตีไหมน๊ะ!!

อยู่ K54 ใกล้ๆขอบ K55 ด้วยสิ
ช่วงนี้ฟาร์มๆๆ:eek:

บน