มีคำถาม2ข้อ

DeletedUser

Guest
1.เราจะส่งข้อความหาทุกคนในเผ่าแบบพร้อมกันได้ไหมครับ หรือต้องไล่ส่งทีละคนเอา
2.หัวหน้าเผ่า ไม่ออนจนแดง แล้วเราเตะออกไม่ได้ จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อหัวหน้ากลายเป็นเมืองคนเถื่อน แล้ว เผ่าจะ ถูกยุบไหมครับ..

DeletedUser

Guest
1.คุณต้องได้รับสิทธิ์จากบารอนหรือดลุ๊คถึงจะส่งจดหมายเวียนได้
2.ไม่ถูกยุบครับ แต่เผ่าคุณก็ไร้ซึ่งหัวหน้าเผ่า

DeletedUser

Guest
1.คุณต้องได้รับสิทธิ์จากบารอนหรือดลุ๊คถึงจะส่งจดหมายเวียนได้
2.ไม่ถูกยุบครับ แต่เผ่าคุณก็ไร้ซึ่งหัวหน้าเผ่า

1.คือผมได้รับสิทธิ์จากลุ๊คแล้วครับ แล้วถ้าจะส่งจดหมายหาคนทั้งเผ่าต้องทำยังไงครับ

2.แล้วจะขึ้นเป็นหัวหน้าเผ่านแทนจะได้ไหมครับ..

DeletedUser

Guest
1.คือผมได้รับสิทธิ์จากลุ๊คแล้วครับ แล้วถ้าจะส่งจดหมายหาคนทั้งเผ่าต้องทำยังไงครับ

2.แล้วจะขึ้นเป็นหัวหน้าเผ่านแทนจะได้ไหมครับ..

1.ไปที่เขียนจดหมายเสร็จแล้ว
1.1.คุณเห็นช่องข้างล่างเล็กๆไหมเขาให้ใส่เครื่องหมายจดหมายเวียน
1.2.ผมไม่แน่ใจว่าผู้ไม่ใช่พรีเมี่ยมจะทำได้ไหมนะครับ คือตรงที่ ถึง จะมีคำเหล่านี้ สมุด ที่อยู่ เผ่า เพื่อน ให้เราเลือกเอาครับ
2.ไม่สามารถขึ้นเป็นดลุ๊คได้ครับ ถ้าดลุ๊คไม่มอบตำแหน่งให้

DeletedUser

Guest
1.ไปที่เขียนจดหมายเสร็จแล้ว
1.1.คุณเห็นช่องข้างล่างเล็กๆไหมเขาให้ใส่เครื่องหมายจดหมายเวียน
1.2.ผมไม่แน่ใจว่าผู้ไม่ใช่พรีเมี่ยมจะทำได้ไหมนะครับ คือตรงที่ ถึง จะมีคำเหล่านี้ สมุด ที่อยู่ เผ่า เพื่อน ให้เราเลือกเอาครับ
2.ไม่สามารถขึ้นเป็นดลุ๊คได้ครับ ถ้าดลุ๊คไม่มอบตำแหน่งให้

1.ผมลองทำตามที่บอกแล้วมันก็ยังส่งหาคนคนเดียวอยู่หนะครับ..

DeletedUser

Guest
หัวหน้าเผ่า แดงเลยเหรอ? ไปหาเผ่าอื่นอยู่ดีกว่ามั้งผมว่า - -

บน