มีตอนคืนในเกมนี้ไหม

DeletedUser

Guest
ตอนกลางคินในเกมส์นี้เหรอครับ

มีสิครับ เขาจะให้โบนัสกลางคืนในเวิลด์ตั้งแต่เที่ยงคืนถึง7โมงอ่ะครับ

DeletedUser

Guest
หลังเที่ยงคืนหนะครับถึงเจ็ดโมงเช้า ในหมู่บ้านจะมืด และเปิดไฟ มีแต่คนที่นอนดึกหนะครับที่ได้เห็น แปลกเนาะครับที่กลางคืนตั้งแต่เที่ยงคืนถึงเจ็ดโมง ความจริงมันต้องประมาณหนึ่งทุ่มถึงหกโมงเช้าหนะครับ 55
และถ้าเราโจมตีหมู่บ้านอื่นตอนกลางคืน ฝ่ายป้องกัน(กองกำลังของหมู่บ้านนั้น)จะมีโบนัส +100เปอ หมายถึงตอนกลางคืนจะมืดเลยมองไม่เห็นศัตรู และ ศัตรูก็จะหลบได้ง่ายยึ่งไปกว่านั้น นั่นคือถิ่นของศัตรู พวกศัตรูรู้ว่าจุดไหนเป็นอย่างไร จะมีโอกาสทำให้กองกำลังของเราสูญเสียไปมากขึ้นนะครับ ยังไงก็ไม่ควรจะไปโจมตีหมู่บ้านคนอื่นตอนกลางคืนนะครับ ควรโจมตีตอนกลางวัน(เช้า สาย เที่ยง บ่าย เย็น)

Lerf

คะแนน react
0
เที่ยงคืนถึงเจ็ดโมง

0:00 น. ถึง 7:00 น. นั่นและครับ

บน