มีรางวัลให้

toa.civil.ed

คะแนน react
0
ใครโจมตี 85|637
ผู้เล่น pradooza
เผ่า: Mara Salvatrucha 13 [Sim City]
ได้มีรางวัลให้
ต้องการไรได้ทั้งหมด

เวิด 1

DeletedUser

Guest
เดี๋ยวนี้เขามีแบบนี้ด้วยเหรอ
มีตั้งค่าหัวกันด้วย หุหุ

DeletedUser

Guest
จะให้ทุกอย่างจิงหรอ ขอเมืองของนายทุกเมืองเลยได้ไหม

ไม่คุ้มเลยหว่า

สมาชิกใหม่ๆ มาแปลกๆ กันจัง ช่วงนี้ วันฮาโลวีน ป่าวหว่า - -"

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
*0*
มีตั้งค่าหัวด้วย ว่าแต่ผมอยากได้..... แฟนผมกลับมาคืนดีกลับผมทำให้ได้ปล่าว
ถ้าทำได้ เด่วผมตีให้หมดทุกหลังเลย

DeletedUser

Guest
ค่าหัวกี่ล้าน เบรี น้อ เท่ากับลูฟี่คุงป่ะ อิอิ

DeletedUser

Guest
ลูฟี่นี่ค่าหัวล่าสุดนี่เท่าไหร่อ่าครับดูถึงภาค3อยู่เลย

จำได้ว่าแค่30ล้านอยู่ตอนภาค3 ภาค8เท่าไหร่หนอ

DeletedUser

Guest
และจะขึ้นเปง1000ล้านเบรี่ แร้วมั่งเนี่ย ค่าหัวสู้ ค่าจ้างก็ต้องสู้กว่าค่าหัวนะ ไม่งั้นก้ไม่มีใครทำ

DeletedUser

Guest
เพิ่งอ่านตอนล่าสุด(606)วันนี้เอง ลูฟี่ได้คราเคน(หมึกยักษ์)ใต้ทะเลมาใช้งานสู้กับเรือฟลายอิ้งดัชแมน ฝึมือสุดยอดมากแต่นิสัยบ้าบอเหมือนเดิม

DeletedUser

Guest
เราดูถึงตอน400กว่านี้และลูฟีคุงกำลังจะแหกคุงช่วยเพื่อนๆของเขาและพี่ชายอ่ะ สุดยอดมากเยย

DeletedUser

Guest
อยากรู้ว่าคาริบูจะมาเป็นลูกเรือคนต่อไปจิงๆรึป่าว เอิ๊กๆ

DeletedUser

Guest
ต้องติดตามดูเดาไม่ถูกเหมือนกัน คนเขียนก็บ้าไม่แพ้ตัวการ์ตูนที่เขาเขียนแต่อ่านแล้วสนุกทุกตอน

elderq

Member
คะแนน react
0
ประโยคที่ปวดใจที่สุด "อาทิตย์หน้าวันพีชงด" xD

บน