มีวิธีทำไงให้หมูบ้านอยุ่ใกล้กันป่าว

• ผู้เริ่มกระทู้ aunzmeiji
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ถ้าจะ ให้เกิด ปุ๊บอยุใกล้กันเลย นั้นไม่มีคับ เพราะ มันจะสุ่มเกิด โดยเราเลือก แต่ทิศเกิดได้

หรือ ถ้าอีกแบบ คือ เดินขุนนางมายึดบ้าน ใกล้ๆกันคับ:cool:

DeletedUser

Guest
ถ้าจะ ให้เกิด ปุ๊บอยุใกล้กันเลย นั้นไม่มีคับ เพราะ มันจะสุ่มเกิด โดยเราเลือก แต่ทิศเกิดได้

หรือ ถ้าอีกแบบ คือ เดินขุนนางมายึดบ้าน ใกล้ๆกันคับ:cool:

พอดีจะเล่นกับเพื่อนอะครับเลยอยากอยุ่ใกล้ๆกันแต่เพื่อนมันไกลลิบโลกเลยอะครับตอนนี้ :(

DeletedUser

Guest
งั้นก็กดเกิดใหม่ แล้วก็เลือกทิศเกิดให้อยู่ทิศเดียวกับเพื่อนนะค่ะ มีโอกาศที่จะอยู่ใกล้ๆๆเพื่อนได้ = =

DeletedUser

Guest
เเต่บางทีก็บังเอิญอยู่กันคนล่ะทวีป

บน