มีเรื่องรบกวนหน่อยครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ boomsk
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
มันมีแถบสีแดง ๆ ยาว ๆ ออกมาปิดตรงหมู่บ้านอะครับ เลือกลำบากมากเลย สาเหตุมาจากอะไรครับ

google chrome ไม่เป็นแต่ firefox เป็น คือผมอยากใช้ firefox มากกว่าน่ะครับ เพราะผมใช้ toolbar
googlechrome มันไม่ค่อยอัพเดด แถมดูยากมาก

DeletedUser

Guest
มันเป็นเวอร์เก่าซึ่ง ไทรบัลวอรส์ ไม่สนับสนุน บราวเซอร์เวอชั่นเก่ารึเปล่า

ลองไป อะพเกรดดูนะ ถ้าไม่งั้นก็โหลดie8. ลองดูครับ แต่googlechrome. ไม่มีปันหาครับ
ผมใช้googlechrome. กะie8. ไม่มีปันหาครับ

บน