ยินดีต้อนรับสหภาพD$@W

DeletedUser

Guest
ผมก็เล่นอยู่ครับ แอลฟ่า ครับ มีคนไทยเล่นเยอะแยะครับ ของไทยนะครับ ส่วนไทรบัลวอร์w.1ใกล้จบแล้วครับ หลังเจรจาเพื่อเข้าร่วมกับ1xaเพื่อจบเกมw.1ร่วมกันครับ:):):)

หวัดดีๆๆ มันก็เป้นที่แน่นอน ละ ร่วมกันหมดแล้วนิ

แต่พวกผมหาย ไปเกียบหมดเลยนะ = =" ฝากๆๆ ไว้ตั้งหลายคน และฝากไว้หลายเผ่า ด้วย เหตุเพราะเลิกเล่นกันสินะเนีย

DeletedUser

Guest
เรื่องนี้สอนให้รู้ว่าคำว่าเทพแพ้คำว่าเบื่อ

DeletedUser

Guest
เรื่องนี้สอนให้รู้ว่าคำว่าเทพแพ้คำว่าเบื่อ

ถูกต้องแล้วคับ = =" คือจะส่งตีใครก็เดิน สะหลานวันเลยกว่าจะออกเขตของเพื่อนพันธมิตร = =" อาณาเขตใหญ่มาก

DeletedUser

Guest
จบเวิล์ด1ก็มา grepolis กันก็ได้นะครับ ที่นี่เงียบเหงาครับ

DeletedUser

Guest
จบเวิล์ด1ก็มา grepolis กันก็ได้นะครับ ที่นี่เงียบเหงาครับ

ผมรอไปโกเด็นแลน ^^ รอเชิฟใหม่ แหะๆๆ ไปแข่งกับเทพทรู วัดกันสิว่าใครแน่กว่ากัน ระหว่างพวกเติมตัง กับ ผู้เล่นทดสอบ cbt คะแนนตีอันดับ 1 อย่างผม
และเพื่อนร่วมการที่ติด top อีกมากมาย

DeletedUser

Guest
วันที่9 กรกฎาคมนี้ เขาจะปิดเน็ตกันทั่วโลกนะครับ ระวังกันด้วย

DeletedUser

Guest
คงจะใช่ ถ้าปิดทั่วโลกนี่ผลกระทบมากมายใครจะสามารถรับผิดชอบได้ :confused::confused::confused:

DeletedUser

Guest
ผมเองก็ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ ทั้งเรื่องปิดและเรื่องไวรัส
(ผมโดนไวรัสเหมือนกันหรือเปล่า) 55:d:d

BTAnimal

คะแนน react
0
ผมรอไปโกเด็นแลน ^^ รอเชิฟใหม่ แหะๆๆ ไปแข่งกับเทพทรู วัดกันสิว่าใครแน่กว่ากัน ระหว่างพวกเติมตัง กับ ผู้เล่นทดสอบ cbt คะแนนตีอันดับ 1 อย่างผม
และเพื่อนร่วมการที่ติด top อีกมากมาย

เกมส์นี้น่าจะมีจุดอ่อนคือ ใครเติมเงิน มันจะเพื่อการโจมตี 20 % อ่าครับ เท่าที่กำลังเล่นอยู่

DeletedUser

Guest
เกมส์นี้น่าจะมีจุดอ่อนคือ ใครเติมเงิน มันจะเพื่อการโจมตี 20 % อ่าครับ เท่าที่กำลังเล่นอยู่

เติม1000บาท ชุดเช็ต ครบทั้งตัว เหอะๆ แต่ผมได้ฟรีนะ ผมเด็กเส้น อิอิ

DeletedUser

Guest
โชคดีครับ เอาให้พวกเติมยอมสิโลราบเลยครับ

บน