รบกวนผู้รู้อธิบายทีครับ สงสัย 2 เรื่อง

Voodoo-

คะแนน react
0
เรื่องที่ 1
ที่ทำการหมู่บ้าน(ระดับ15) นั้นสามารถสั่งรื้อถอนสิ่งก่อนสร้างได้
ถ้าสร้างสถานศึกษาได้แล้ว เราไปรื้อโรงตีเหล็กออกแล้ว.. ** ฟาร์มจะได้คืนมั้ย? สิ่งที่วิจัยไปหายรึเปล่า? สถานศึกษาจะยังอยู่รึไม่?** และส่วนมากเค้ารื้อโรงตีเหล็กออกกันรึเปล่าครับ ช่วยอธิบายทีครับ

เรื่องที่ 2
โรงผลิตทรัพยากรต่าง(ไม้ ดินเหนียว เหล็ก) ค่ายทหาร โรงม้า โรงงาน เค้าอัพสูงสุดกันเท่าไหร่ครับ ช่วยแนะนำทีครับ

ขอบคุณครับ (ถ้าซ้ำก็ขออภัย)

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
รื้อไม่ได้ครับ เพราะโรงตีเหล็กบังคับอัพ 20 เพื่อได้สถานศึกษา :d

DeletedUser

Guest
เรื่องที่ 1
ที่ทำการหมู่บ้าน(ระดับ15) นั้นสามารถสั่งรื้อถอนสิ่งก่อนสร้างได้
ถ้าสร้างสถานศึกษาได้แล้ว เราไปรื้อโรงตีเหล็กออกแล้ว.. ** ฟาร์มจะได้คืนมั้ย? สิ่งที่วิจัยไปหายรึเปล่า? สถานศึกษาจะยังอยู่รึไม่?** และส่วนมากเค้ารื้อโรงตีเหล็กออกกันรึเปล่าครับ ช่วยอธิบายทีครับ

เรื่องที่ 2
โรงผลิตทรัพยากรต่าง(ไม้ ดินเหนียว เหล็ก) ค่ายทหาร โรงม้า โรงงาน เค้าอัพสูงสุดกันเท่าไหร่ครับ ช่วยแนะนำทีครับ >>>> โรงผลิตสุดท้ายก็อัพเต็ม 30 หมดครับ ค่ายทหารเต็ม โรงม้า โรงงาน ก็แล้วแต่ครับเพราะมันกินฟาร์ม เมืองหลักผมอัพเต็มทุกอย่างอ่ะครับ ยกเว้นตลาดเพราะกินฟาร์มเวอร์

ขอบคุณครับ (ถ้าซ้ำก็ขออภัย)

>>>> โรงผลิตสุดท้ายก็อัพเต็ม 30 หมดครับ ค่ายทหารเต็ม โรงม้า โรงงาน ก็แล้วแต่ครับเพราะมันกินฟาร์ม เมืองหลักผมอัพเต็มทุกอย่างอ่ะครับ ยกเว้นตลาด

DeletedUser

Guest
>>>> โรงผลิตสุดท้ายก็อัพเต็ม 30 หมดครับ ค่ายทหารเต็ม โรงม้า โรงงาน ก็แล้วแต่ครับเพราะมันกินฟาร์ม เมืองหลักผมอัพเต็มทุกอย่างอ่ะครับ ยกเว้นตลาด

เหมืองแร่ต่างๆ อัพเต็ม 30 มันผลิตต่อชัวโมงเท่าไรคับ

DeletedUser

Guest
อีกอย่างคับ ขอดูภาพเมือง 30 ทุกอย่างหน่อยได้มั้ยคับว่าสวยขนาดไหน อยากเห็นมากเพื่อกำลังใจ ขอดูหน่อยนะ ขอบคุณล่วงหน้า อิอิ

DeletedUser

Guest
อีกอย่างคับ ขอดูภาพเมือง 30 ทุกอย่างหน่อยได้มั้ยคับว่าสวยขนาดไหน อยากเห็นมากเพื่อกำลังใจ ขอดูหน่อยนะ ขอบคุณล่วงหน้า อิอิ

ยังไม่เต็มทุกอย่างเลยอ่ะครับ แต่ก็เกือบละคะแนนเมืองเกือบ 12.000 ละครับจะดูป่ะครับ

DeletedUser

Guest
เหลือฟาร์ม lv30 โกดัง 30 ละก็ตลาดครับอย่างอื่นเต็มเท่าที่เห็น :D

DeletedUser

Guest
ขอบคุณมากคับสวยมากเลย โรงตีเหล็กที่ดูไม่เปลี่ยนไปเลยเนอะ

ตลาดดูรกดี รวมๆแล้วสวยดี ชอบๆ แต่ไม่รู้เมื่อไรจาได้แบบนั้น คะแนน 1400 เอง อิอิ

lind

คะแนน react
0
โอ้ ไม่ออกปล้นเลยหยอเนี้ย ฟาร์มขึ้นเร็วดีไหม

lind

คะแนน react
0
เอ ทำไมเมืองผมมีตัวตลกมาแสดงอยู่กลางเมืองด้วยอ่ะ ผมงงนะเนี้ย

บน