รับคนร่วมเผ่า บางระจัน k37

golfthegang

คะแนน react
0
รับ คนเข้าเผ่าคับ สำหรับผู่เล่นที่เพิ่งเล่นใหม่ ร่วมสร้าง บางระจันด้วยกัน ร่วมรบกับเรา เป็น หนึงเดียวที่จะไม่มีวันแตกพ่าย ร่วมรบกับเรา กรุณาบอกพิกัดและชื่อหมู่บ้าน ผมจะส่งเทียบเชิญเข้าร่วมเผ่าไปครับ ท้าอยู่แถวโซนK37 หรือไก้ลเคียงจะดีมากครับ เผ่าเพิ่งก่อตั้งครับมาร่วมเป็นส่วนหนึ่งกันเถอะครับ หรือส่งข้อความมาที่ พิกัด 718/334 K37 บ้านMuayThai ครับ ขอบคุณล่วงหน้า ครับ:)

DeletedUser

Guest
เป็นคน สิงห์บุร๊ อยู่ บางระจัน

สนใจครับเป็นคน สิงห์บุร๊ อยู่ บางระจัน แต่ผมอยู่ 47 718/479 wdm ไกลเกิน
เป็นพัธมิตรกันมั๊ยครับ

คะแนน react
0
ไม่ใช่คนสิงห์แต่มาอยู่เมืองสิงห์ ผมอยู่ ทวีป22 252/252 หมู่บ้านเด็กเลวครับมาเป็นพันธมิตรกันไม่ครับ :d

บน