รับคนเข้าเผ่า ChelSea Fc คับ สนใจเชิญด้าในคับ

CHELSEAจะได้เป็นแชมป์พรีเมียร์ลีกหรือไม่

• เป็นแชมป์

โหวต: 13 65,0%
  • ไม่ได้เป็นแชมป์

โหวต: 7 35,0%

• ผู้ลงคะแนนทั้งหมด
    20

mikoland2

คะแนน react
0
1.ไม่ทะเลอะกันเอง
2.ขอให้ On บ่อยๆ (วันละนิดก็ยังดี)คับ เพื่อนพัณนาเผ่า
3.เชื่อฟังกันหน่อยก็ดี(ในเรื่องคำสั่ง โจมตี ป้องกัน หรือ ช้วยเหลื่อซึ่งกัน )
4.เผ่านี้สร้างขึ้นมาเพื่อเด็กสิงห์โตน้ำเงินคราม

ถ้ายอมรับข้อตกลง

1.บอกพิกัดเมืองของคุณ
2.ชื่อของคุณ
3.บอกสิ่งที่คาดหวังที่เข้าเผ่านี้

เพื่ออะไรมีให้เลือก 2 ข้อ
1.เพื่อ ชัยชนะ
2.เพื่อ ความอยู่รอด
3.เพื่อ พี่น้องชาวสิงห์โตน้ำเงินครามของเรา
:):)

แก้ไขล่าสุด:

kmentry

คะแนน react
0
เราร่วมดั้วสิ เราเดก สิงเหมือนกัล

1. ชื่อในเกมนะ kmentry
2. พิกัส x.457 y.363
3. เราแค่อยากสร้าง ค่ายของ สิงโตน้ำเงินครามเท่านั่นแหละ
อยากหัยเดกทีมอื่นเหนว่า สิง ก้ทามด้าย

VongolaXTsuna

คะแนน react
0
ผมก็เด็กสิงห์บุรีนะครับแต่ไปเรียนกรุงเทพละแต่ผมสร้างเผ่าแล้วอ่ะ^^

denchai.j

คะแนน react
0
ทักทาย

สวัสดีครับ
ชื่อในเกม denchai.j
พิกัด x.420 y.403
จ.สิงห์บุรี

แก้ไขล่าสุด:

mikoland2

คะแนน react
0
2.ขอให้ On บ่อยๆ (วันละนิดก็ยังดี)คับ เพื่อนพัณนาเผ่า
3.เชื่อฟังกันหน่อยก็ดี(ในเรื่องคำสั่ง โจมตี ป้องกัน หรือ ช้วยเหลื่อซึ่งกัน )
4.เผ่านี้สร้างขึ้นมาเพื่อเด็กสิงห์โตน้ำเงินคราม

3.บอกสิ่งที่คาดหวังที่เข้าเผ่านี้

3.เพื่อ พี่น้องชาวสิงห์โตน้ำเงินครามของเรา

mikoland2

คะแนน react
0

mikoland2

คะแนน react
0

DeletedUser

Guest
ขอเข้าด้วย

1.พิกัด x.302 y.459
2. ชื่อเมือง Naturd Full Hall
3.อากให้ช่วยเหลือกันเพราะเราคือสิงโตน้ำเงินครามเหมือนกันและชัยชนะของ chelsea

1.เพื่อชัยชนะ
2.เพื่อพี่น้องชาวสิงโตน้ำเงินคราม

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

mikoland2

คะแนน react
0
Chelseaสู้ๆๆ

มาเป็นกำลังใจให้chelseaกันดีกว่านะคับ

อิอิ

chelseaสู้ๆๆ

DeletedUser

Guest
ชื่อ pangdark
พิกัด x 697 y 563
อยากหาคนที่เป็นแฟนเชลซีมาคุยกัน

DeletedUser

Guest
ขบคุนคับ
สมาชิกทั้งหลาย ท่านว่าวีแกนจะโดนสักกี่ลูก

online888

คะแนน react
0
ขอเข้าด้วยคนครับ

1.x:474 y:277
2.ชื่อเอิร์ธครับ ชื่อเมืองชื่อว่า LYCAN
3.ไม่เพื่ออะไรหรอกครับ แต่รักเชลซี ^^
--------------------------------------------:D
เพื่อ พี่น้องชาวสิงห์โตน้ำเงินครามของเรา

mikoland2

คะแนน react
0
1.x:474 y:277
2.ชื่อเอิร์ธครับ ชื่อเมืองชื่อว่า LYCAN
3.ไม่เพื่ออะไรหรอกครับ แต่รักเชลซี ^^
--------------------------------------------:D
เพื่อ พี่น้องชาวสิงห์โตน้ำเงินครามของเรา
แอดไปแล้วนะคับ

mikoland2

คะแนน react
0
ได้แชมป์แล้วคร๊าฟๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

8-0

สะใจโว้ยๆๆๆๆๆ

DeletedUser

Guest
สะใจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

55555555555555555555555555

mikoland2

คะแนน react
0
โหยเด็กสิงห์หายไปไหนหมด

ไม่มาเม้นให้อ่านบ้างเลยอะ

อิอิอิ

บน