รับคนเข้าเผ่า ~K.za~

DeletedUser

Guest
สวัสดีครับทุกท่าน ที่อยู่ที่ทวีป 35-45-46 และทวีปใกล้เคียง

เนื่องจาก สหภาพเรานั้นมีความประสงค์ ที่จะเชิญชวนท่านเข้าร่วมเผ่าทั้ง 12 สาขาของเรานี้
เพื่อเราจะมาช่วยกันเดินต่อไปข้างหน้า-ช่วยกันบันทึกความทรงจำที่ดีในเกมนี้ อย่างสนุกสนาน เพลิดเพลิน กันต่อไป

จึงเรียนมาเพื่อให้ท่านตัดสินใจโดยด่วน!!! เพราะหากท่านไม่มีเผ่าอยู่ท่านอาจจะถูกโจมตี จากเผ่าต่างๆได้ หากเรามาอยู่ด้วยกันแล้ว มีอะไรเราจะได้ช่วยเหลือกันได้อย่างทันท่วงที และตลอดไป

เผ่าเรานั้น มีอยู่ 12 สาขา ดังนั้นหากท่านตอบรับ ที่จะเข้าร่วมรบ-ร่วมเป็นส่วนหนึ่งของความทรงจำ กับทางเรา เราจะ(ส่งคำเชิญ)ให้ท่านต่อไป (กรุณาตอบกลับ จดหมายฉบับนี้ด้วยนะครับ)

ปัจจุบัน สหภาพ เรามี เผ่าเข้าร่วมดังนี้

1.เผ่าหลัก ~K.za~ ชื่อเต็ม ก๊วนป่วน Zaaa.
2.เผ่าสาขา 1 ~K1za~ ชื่อเต็ม Empress of Wars
3.เผ่าสาขา 2 ~K2za~ ชื่อเต็ม World Super Marter
4.เผ่าสาขา 3 ~K3za~ ชื่อเต็ม KHONKORAT
5.เผ่าสาขา 4 ~K4za~ ชื่อเต็ม Technicalcollege
6.เผ่าสาขา 5 ~K5za~ ชื่อเต็ม @LOVE@
7.เผ่าสาขา 6 ~K6za~ ชื่อเต็ม The bad boy.1
8.เผ่าสาขา 7 ~K7za~ ชื่อเต็ม [Times]~ of Deaths
9.เผ่าสาขา 8 ~K8za~ ชื่อเต็ม VIRUS
10.เผ่าสาขา 9 ~K9za~ ชื่อเต็ม ก๊วนป่วน Zaaa.9
11.เผ่าสาขา 10 K10.za ชื่อเต็ม Samurai Of Warrior
12.เผ่าสาขา 11 K11.za ชื่อเต็ม ~Dragon Empries~

จึงเรียนมาเพื่อทราบและโปรดพิจรณา
ขอบคุณครับ. aeklaw คณะผู้ก่อตั้ง สหภาพ ~K.za~

ปล.หากท่านที่จะเข้าร่วมเผ่า(โปรดติดต่อ) มาที่ผม (เอก) aeklaw ได้เลยนะครับ ด่วนๆๆ รับจำนวนจำกัดนะครับก๊วนป่วน

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ชื่อ Gise หมู่บ้าน Asterisk(ปีกแห่งแสง) พิกัด K54
ขอสมัครเข้าเผ่าด้วยคน

DeletedUser

Guest
ชื่อ gise หมู่บ้าน asterisk(ปีกแห่งแสง) พิกัด k54
ขอสมัครเข้าเผ่าด้วยคน

ขอโทษน่ะ เนื่องจากคุณอยู่ไกลจากเรามาก เกรงว่าเราจะให้ความช่วยเหลือได้ไม่ทันค่ะ ขอโทษจิงๆน่ะค่ะ

DeletedUser

Guest
อิอิ ถึงจะดุ จะโหด แต่ก็น่ารักน่ะค่ะ หญิงเยอะๆ

nineamm

คะแนน react
0
สนใจครับอยู่ 46

อยู่46ครับมีเพื่อนๆใกล้กันป่ะ nineamm ครับ

DeletedUser

Guest
อยากเข้าร่วมครับ อยู๋45 อยู่ใกล้กับ tongcj2 ตอนนี้194พึ้งถูกปล้นครับ

DeletedUser

Guest
สวัสดีครับทุกท่าน ที่อยู่ที่ทวีป 35-45-46 และทวีปใกล้เคียง

เนื่องจาก สหภาพเรานั้นมีความประสงค์ ที่จะเชิญชวนท่านเข้าร่วมเผ่าทั้ง 12 สาขาของเรานี้
เพื่อเราจะมาช่วยกันเดินต่อไปข้างหน้า-ช่วยกันบันทึกความทรงจำที่ดีในเกมนี้ อย่างสนุกสนาน เพลิดเพลิน กันต่อไป

จึงเรียนมาเพื่อให้ท่านตัดสินใจโดยด่วน!!! เพราะหากท่านไม่มีเผ่าอยู่ท่านอาจจะถูกโจมตี จากเผ่าต่างๆได้ หากเรามาอยู่ด้วยกันแล้ว มีอะไรเราจะได้ช่วยเหลือกันได้อย่างทันท่วงที และตลอดไป

เผ่าเรานั้น มีอยู่ 12 สาขา ดังนั้นหากท่านตอบรับ ที่จะเข้าร่วมรบ-ร่วมเป็นส่วนหนึ่งของความทรงจำ กับทางเรา เราจะ(ส่งคำเชิญ)ให้ท่านต่อไป (กรุณาตอบกลับ จดหมายฉบับนี้ด้วยนะครับ)

ปัจจุบัน สหภาพ เรามี เผ่าเข้าร่วมดังนี้

1.เผ่าหลัก ~K.za~ ชื่อเต็ม ก๊วนป่วน Zaaa.
2.เผ่าสาขา 1 ~K1za~ ชื่อเต็ม Empress of Wars
3.เผ่าสาขา 2 ~K2za~ ชื่อเต็ม World Super Marter
4.เผ่าสาขา 3 ~K3za~ ชื่อเต็ม KHONKORAT
5.เผ่าสาขา 4 ~K4za~ ชื่อเต็ม Technicalcollege
6.เผ่าสาขา 5 ~K5za~ ชื่อเต็ม @LOVE@
7.เผ่าสาขา 6 ~K6za~ ชื่อเต็ม The bad boy.1
8.เผ่าสาขา 7 ~K7za~ ชื่อเต็ม [Times]~ of Deaths
9.เผ่าสาขา 8 ~K8za~ ชื่อเต็ม VIRUS
10.เผ่าสาขา 9 ~K9za~ ชื่อเต็ม ก๊วนป่วน Zaaa.9
11.เผ่าสาขา 10 K10.za ชื่อเต็ม Samurai Of Warrior
12.เผ่าสาขา 11 K11.za ชื่อเต็ม ~Dragon Empries~

จึงเรียนมาเพื่อทราบและโปรดพิจรณา
ขอบคุณครับ. aeklaw คณะผู้ก่อตั้ง สหภาพ ~K.za~

ปล.หากท่านที่จะเข้าร่วมเผ่า(โปรดติดต่อ) มาที่ผม (เอก) aeklaw ได้เลยนะครับ ด่วนๆๆ รับจำนวนจำกัดนะครับก๊วนป่วน
คุณอยู่ทวีปไหน พิกัดอะไร

DeletedUser

Guest
สวัสดีครับทุกท่าน

ผมส่งคำเชิญให้แล้วนะครับ ยังไงก้อเข้ามาร่วม บันทึกความทรงจำดีๆกันนะครับ

ขอบคุณครับ.เอก (ผู้ก่อตั้ง สหภาพก๊วนป่วนซ่าส์)

bonaan215

คะแนน react
0
อยู่ด้วยค่า :D

ขออยู่ด้วยคนคะ แต่เพิ่งเริ่มเล่นจะเข้าได้เลยปะคะ? (670|453) k46

DeletedUser

Guest
อยู่k35 ครับเข้าได้ไหม กฏของเผ่าคืออะไร

DeletedUser

Guest
สำหรับคนที่จะมาเข้าร่วมเผ่าหรือสหภาพ ถ้าอยู่ทวีป K.35 ติดต่อ babamilk ทวีป K.46 ติดต่อ lnw anubis ทวีป K.45 aeklaw baby52 killmusr0 ทวีป K.36 เจ้าหญิงรัตติกาล (เพื่อความรวดเร็วส่งจดหมายหาผู้ดูแลแต่ละทวีปในเกมได้เลยค่ะ)

ealasdam

คะแนน react
0
สวัสดีครับ

สวัสดีครับผมเพิ่งเล่นอยู่k46 เห็นเรื่องเผ่าในบอร์ดยังไงฝากติดต่อผมกลับด้วยนะึครับ เล่นอาจไม่ค่อยเก่งเเต่เล่นบ่อยครับ

บน