รับคนเข้าเผ่า r.s.a. (เผ่ารวมแผ่นดินตะวันตกเฉียงเหนือ)

DeletedUser

Guest
ในขณะนี้ R.S.A. ยังเปิดรับคนที่ต้องการจะเข้าร่วมกับเผ่าของเราอีกครับ โดยมีเงื่อนไขอยู่ 3ประการครับ
1. เล่นอย่างน้อย 2วันต่อ 1ครั้ง
2. ไม่ก่อปัญหาให้ใครหรือเผ่าครับ
3. ไม่เป็นคนหลบหนีสงครามมาครับ(นอกจากได้รับอนุญาตเท่านั้น)

เผ่าของเราไม่เน้นอะไรมากครับ ใครตีมาเราตีกลับครับ
ส่วนเรื่องสงครามนั้นเผ่าเราไม่ค่อยเน้นมากหรอกครับ(ในขณะนี้)
โดยเผ่าเรา มีอุดมการณ์รวมมือกับเผ่ามิตรทั้งหลายปกครองเวิล์ด4 ครับ

หากใครสนใจ ก็สามารถติดต่อมาที่ ผมได้ ณ ที่นี่นะครับ หรือจะติดต่อ ได้ ที่ Siam Knight ในเซิฟ4 นะครับ เบอร์ 08X-XXX-XXXX ครับ

--------------------------------------------------------
:uaxe::uaxe::uaxe:

บน