รับคนเข้าเผ่า tm*~ ครับ สนใจคลิกเลย!!

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

SpecialX

Member
คะแนน react
0

user_image.php

~¤¤• ★ •¤¤~
(¯`*·.¸,¤°´'`°¤,¸.·*´¯)
¸,¤°´'`°·.¸O¸.·°´'`°¤,¸
<O•==•==ஜ۩۞۩ஜ==•==•O>

╔╦╦╦═╦╗╔═╦═╦══╦═╗
║║║║╩╣╚╣═╣║║║║║╩╣
╚══╩═╩═╩═╩═╩╩╩╩═╝
[- The Mafia -]
{ TM*~ }

,¤°`o`°¤,
`*•._)(O)(_.•*´
`*•._)x(( O ))x(_.•*´
<O•===•===ஜ۩۞۩ஜ===•===•O>

คุณสมบัติก่อนเข้าเผ่า มีดังนี้

1.ต้องมีคะแนน 200 P ขึ้นไป*
2.จะต้องอยู่ไม่ไกลเกิน K33 มากเกิน 3 ชม. ในการเดินทางช้ยเหลือ
3.ขอให้ On บ่อยๆ (วันละนิดก็ยังดี)คับ เพื่อพัฒนาเผ่า

ปล. เครื่องหมาย * ถ้าไม่มีคุณตามนั้นไม่ต้องมาสมัครนะครับ

ข้อตกลงของทางเรามี 4 ข้อ

1.ไม่ทะเลอะกันเอง
2.ขอให้ On บ่อยๆ (วันละนิดก็ยังดี)คับ เพื่อพัฒนาเผ่า
3.เชื่อฟังกันหน่อยก็ดี(ในเรื่องคำสั่ง โจมตี ป้องกัน หรือ ช้วยเหลือซึ่งกันและกัน )
4.เป็นคนในทวีป K33 ยิ่งดีพิจารณาพิเศษ

ถ้ายอมรับข้อตกลง

1.บอกพิกัด และ ทวีป เมืองของคุณ
2.ชื่อของคุณ
3.บอกสิ่งที่คาดหวังที่เข้าเผ่านี้

ตัวอย่าง

1.หมู่บ้าน Baby Mild (398|352) K33
2.specialx
3.เพื่อ ชัยชนะ

เพื่ออะไรมีให้เลือก 2 ข้อ

1.เพื่อ ชัยชนะ
2.เพื่อ ความอยู่รอด

หมายเหตุ

จะมีการตรวจสอบสมาชิกทุก เดือน ถ้า ใครไม่ออนเกิน กำหนด หรือ ทำผิด กฏของเผ่า จะทำการคัดออก
เพราะไม่ต้องการตัวถ่วง ให้เผ่า TM*~ ไม่มีการพัฒนา ขาดเหลืออะไรแจ้งในบอร์ดของเผ่า ถ้าช่วยเหลือได้จะช่วย

ปล. จากผู้ก่อตั้งเผ่า The Mafia / TM*~

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน