รับคนเข้าเผ่า VonGola Family ทางนี้ครับหัวหน้าใจดีมากมาย รายระเอียดข้างใน

fisho45222

คะแนน react
0
images

กิวเราจามีึความแกร่งในไม่ช้าข้างหน้านี้ เอิ้กๆ

ช่วยเข้ากิวพวกเราด้วย เดอะ Vongola Family

จงเจริญ เอิ้กๆ

สนใจเข้ากิวผม ติดต่อได้ที่ mail hi5 หรือmail FaceBook น่ะครับ

เมลเฟสบุ๊ก fisho42@hotmail.com

เมลhi5 fisho_sj@hotmail.com

ถ้าใครอยากเข้า ก็ สามารถเข้าไปดูได้ืที่ เผ่า Vongola Family น่ะครับ บ บ บ

กิวเราจะเปนใหญ่ทีสุดใน

ไทรบัลวอรส์

รึป่าวอานนี้ไม่รุอิอิ

สู้น่ะทุกคนเราต้องชนะพวกกิวอื่นได้แน่ๆ

ยกเว้นกิวพันธมิตรเราและสนธิสันยา

ไม่รุกรานนนนน!!!!

หัวหน้าใจดี มีศักสี ในความเป้นเลิศ และไม่เคยว่าด่าใคร ร

เรื่องมันผ่านไปแล้วก็ผ่านนไป โอ๊ส ส ส สส สส><

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

ใครสนใจจะเข้าไปดูฟอรัมเราก็เชิญหรือว่าจาสมัครขอร่วมเผ่าด้วยก็

ตามสบายครับ บบ บบ บ บ

แล้ว วว ว ก็ ผมที่เป็นหัวหน้า จะแต่งตั้งสิทธิเสรีภาพใ้ห้แต่ระคน น นน น่ะครับบ บ

ถ้าลายระเอียดไม่พอก็ค้นหาดูในเกมส์น่ะครับบ บ บ

DeletedUser

Guest
ขอเข้าเผ่าด้วยนะครับ

ชื่อผู้เล่น joinnoi2004

ชื่อหมู่บ้าน The Devil Of Tribalwar

อยู่ทวีป (795|880) K87

ออนทุกวันสายกับเย็น

บน