รับสมัครคนเข้ากิล LeGi0N ทวีป K43

Plackdouge

คะแนน react
0
ผมต้องการทุกคนเลยล่ะครับ คนที่มีประชากรน้อยหรือคนที่ ประชากรเยอะ เพราะว่า คนประชากรน้อย มีสิทธิเท่าเทียมกันหมด ไม่ต้องไปเกรงใจคนประชากรเยอะ แต่ขอให้พูดกันดีๆ แต่ผมไม่ได้คิดอย่างงั้นผมคิดว่า คนประชากรน้อย สักวันนึงอาจจะยิ่งใหญ่ และอาจพาคนทั้งกิลไปด้วยกัน แต่ถ้าจะลาออกจากกิลไปอยู่กิลดีๆก็ทิ้งคำพูดไว้ในฟอรั่มเลยนะครับ และอย่าลืมกันนะครับ อิอิ เอาล่ะกฏของผมไม่มีไรมากแค่อย่าไปตีหมู่บ้านที่มีกิล หรือ อย่าไปเกรียนคนอื่น ไม่ใช่ว่ามีกิลแล้วไม่กลัวใคร ถ้าจะมาตีกลับจะยกมาทั้งกิล ห้ามคิดเด็ดขาด แล้วก็ ถ้าเป็นไปได้อย่าไปตีสักหมู่บ้านเลยนะครับ กฏข้อนะ จะทำก็ได้ไม่ทำก็ได้ *** !!!!!! ถ้าใครอยากเข้ากิลนี้ก็ทิ้งชื่อหมู่บ้านและทวีป ชื่อหมู่บ้านพอครับ จำนวนประชากรไม่สำคัญ มีเรื่องอะไรผมจะพยายามช่วยเหลือนะครับ ยินดีต้องรับทุกคนที่จะเข้ากิลเลยง๊าบ~~~~

umar

คะแนน react
0
อยากเข้าเผ่าคับ

พิกัด (723|574) k57
ชื่อหมู่บ้าน al fatani

FLaMMaBLe

คะแนน react
0
ขอ เข้า เผ่าด้วย คัฟ

K 47 พิกัด (723/444) ชื่อ หมู่บ้าน FLaM]M[aBLe

.........รับ ด้วย นร๊ คัฟ ออน บ่อย ๆ

บน