->>รับสมัครเข้าเผ่า[Thai]ครับ --K64--

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

jcercer001

คะแนน react
0
:speed:สาร์นจากเผ่า[Thai]:speed:​

██████████████████████████████████████
██████████████████████████████████████

───────────────────────────────────────

:Dสวัสดีครับ:D

:)จากเผ่า [thai] หรือ Thailand รับสมัครสมาชิกเผ่าครับ:)

เผ่า [Thai] หรือ Thailand เป็นเผ่าที่คนไทยแท้ๆทำขึ้นมา ตอนนี้กำลังรวบรวมสมาชิกเพื่อเป็นพี่น้องฟันฝ่าอุปสรรค ของเกมไทบัลวอร์ ตอนนี้เผ่า [Thai]ต้องการสมาชิกจำนวนมาก

:uspy:คุณสมบัติผู้สมัคร

O-อยู่ใน K64 (ดูจากหลังพิกัดครับ)
O-มีสัญชาติไทย
O-ศาสนาใดก้อได้
O-ไม่จำกัดเพศ-อายุ
O-รักการเล่นเกมไทบัลวอร์
O-คิดว่าอยู่กับเผ่านานๆๆ

:uaxe:วิธีการสมัคร

O-บอกชื่อ
O-บอกพิกัด
O-กรอกไว้ได้เรย
O-สมัครทางตรง หมู่บ้าน jcercer001 (430|645) K64

:face:เปิดรับสมัคร พันธมิตรอีกด้วย

เผ่า [Thai] หรือ Thailand เป็นเผ่าที่คนไทยแท้ๆทำขึ้นมา ตอนนี้กำลังรวบรวมพันธมิตรเพื่อเป็นพี่น้องฟันฝ่าอุปสรรค ของเกมไทบัลวอร์ ตอนนี้เผ่า [Thai]ต้องการพันธมิตรจำนวนมาก

****แล้วตอนนี้กำลังจะหา แม่ทัพ ที่จะได้โหวต เป็นแม่ทัพสำหรับเผื่อนะครับเผื่อไว้ทำสงครามด้วยครับ***
:eek:แล้วเจอกันคับ:eek:

แก้ไขล่าสุด:
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน