รับสมัคร สมาชิกเผ่า sciii ทวีป k71 หรือใกล้เคียง

• ผู้เริ่มกระทู้ Mikuko
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
รับสมัครผู้ที่อยู่ทวีป K71 หรือใกล้เคือง เข้าร่วมเผ่า SCIII(Starcraft สาขา 3)

คุณสมบัติขอแค่เล่นบ่อยเป็นพอ

เมืองไม่ต้องใหญ่ เ้ข้ามาแล้วเราจะช่วยกันและโตไปด้วยกัน

สนใจเข้าเผ่า แจ้ง รายชื่อ สมาชิก Mikuko ในเกมส์

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
rohman 264/799 k72 อยากเข้าเผ่าด้วยคับผม

นะจ่ะ

guy02

คะแนน react
0
guy02 ขอเข้าด้วยคนนะครับท่านน็อตหลังจ่ามานเท่าไรวะเนี่ย

DeletedUser

Guest
หงึก คนจากเผ่าหลักนี่ สงสัยจะหิวจัด

เดี๋วก็ให้เบอร์เลยหนิ 37 จำไว้นะ อิอิ

DeletedUser

Guest
ขอร่วมด้วย

ขอเข้าด้วยคน...ต้องทำไงแบบว่ามือใหม่ 128/791 k71

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

guy02

คะแนน react
0
โอ้แปลไม่ออก

Zero 8 ศูนย์ 5 Three ๑ X เอ็คซ์ AXE แอค

0 8 5 3 1 ...:confused: ...:confused: ...:confused: ...:confused: ...:confused:

:p:confused::p:confused::p:confused::p:confused::p:confused:

บน