รับสมาชิกเข้าเผ่า_Nero_ k32

DeletedUser

Guest
วิธีสมัครนะครับ
1.พิกัดหมุ่บ้าน
2.คะแนนหมู่บ้านต้่อง700+นะครับ
3.แสดงเจตุจำนงในการเข้าเผ่า
3.ถ้าเป็นผู้หญิงจะดีมาก เผ่าผมมีแต่ตัวผู้ :)

ส่งจดหมายมาที่ piak55555 นะครับ

DeletedUser

Guest
วิธีสมัครนะครับ
1.พิกัดหมุ่บ้าน
2.คะแนนหมู่บ้านต้่อง700+นะครับ
3.แสดงเจตุจำนงในการเข้าเผ่า
3.ถ้าเป็นผู้หญิงจะดีมาก เผ่าผมมีแต่ตัวผู้ :)

ส่งจดหมายมาที่ piak55555 นะครับ

ดันดันดันดัน

BankTaYBaN

คะแนน react
0
ผมส่งจดหมายไปแล้ว แต่อยากรู้ว่ารับผมหรือป่าวคับ

ID:BankTaYBaN พิกัดที่ 496/249 K.24 คะแนน:924

ส่งข้อความไปแล้วนะคับ ยังไงก้อรบกวนตรวจสอบให้ด้วยนะคับ ได้หรือไม่ได้ยังไง ก้อขอรบกวนตอบกลับด้วยนะครับ รอคำตอบจากคุณอยู่นะครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุด:
บน