รับ สมาชิก เข้าเผ่า ครับผม sks

MissYoun1

คะแนน react
0
เราขอเชิญท่านมาเข้าร่วม เป็นทองแผ่นเดียวกับเรา ด้วยความสามารถ หัวหน้าเผ่าจากการเล่นTribalwars [1] มากด้วยประสบการณ์ และความสามารถ

เพื่อนๆคนไหนยังไม่มีเผ่าหรือทีมเชิญเข้าร่วมเผ่าเราได้นะครับ
เล่นกันมันส์ๆเป็นกันเอง แบบพี่น้อง

เผ่าเรามีบอร์ดประจำเผ่าครับมีที่แชทกันเพื่อรับข่าวสารที่ไวและ
รู้จักกันได้ง่ายครับขอความช่วยเหลือกันได้เต็มที่

Welcome To Stikekillers โดยเฉพาะสาวๆ[น่ารัก]แหะๆมีเพื่อนๆไว้ช่วยกันเล่นก็สนุกนะครับดีกว่าอยู่คนเดียว แต่ช่วงแรกๆอาจจะยังช่วยกันได้ไม่เต็มที่นะครับ แต่ก็เป็นที่ปรึกษากันได้ในบอร์ดครับ ช่วยกันคิด ช่วยกัน แนะนำ สอบถามปัญหา การเล่น และ เทคนิค ต่างๆ

เชิญทั้งมือเก่ามือใหม่แลกเปลี่ยนเทคนิคกันเต็มที่ครับ

คติ สู้กันอย่างเต็มกำลัง ให้ตายกันไปข้าง

เกม นี้เป็นเกม สงคราม ตีเมืองกันนะ ครับ มีปัญหาอะไร กัน มาแจ้งในเผ่้า คนในเผ่า จะพยายาม ช่วยกันเต็ม ที่ครับผม แต่เวลาโดน ตีอย่าไปด่าอีกฝั่งเขาเรย ครับ เขา ทำตามหน้าที่ ><"

สนใจติดต่อ มาได้ที่ MissYoun1เรยนะ ครับ หรือ ที่หัวหน้าเผ่า ก็ได้ครับ Deferner

ปล. พึ่งสร้าง ได้ ไม่นานนะครับ คนยังน้อย อยู่ มาช่วยกันทำให้ เจริญกันนะครับ ขอบคุณครับ ^^"

บน