รายงานตัวคนเล่นเซิฟ3 ครับ ^^

DeletedUser

Guest
รายงานตัวคนเล่นเซิฟ3 ครับ ^^
รออยู่เด้อ มาเมื่อไหร่ประกาศล่วงหน้าด้วย
ปล เห็นว่าปลายเดือนแต่มะแน่นอน

DeletedUser

Guest
จะมีประกาศแจ้งให้ทราบครับ อีกไม่นานเกินรอครับ

ขอให้สนุกกับเกมครับ

DeletedUser

Guest
ผมก็จะขยันปล้นเหมือนตอนเริ่มเล่นเวิลด์1เลยครับจะได้ติดอันดับท็อปของเวิลด์ยังไง^^

เวิลด์1เขาไปไวมากตามไม่ทัน

DeletedUser

Guest
หห

เร็วๆๆๆ เถอะ รอไม่ไหวเเล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

DeletedUser

Guest
ใกล้ล่ะครับ แต่แนะนำว่า W3 นี้ขอให้มีประสบการณ์การเล่นมาแล้วนะครับจะดีมากมาย ตามที่ท่าน t0ny แนะนำเลยครับ

DeletedUser

Guest
หห

ผมมีอยู่เเล้วคราบ 2เวิล-เลย

รอเเค่เวิล-3เท่านั้นถามอีก นิด ว่าจะเกินวันอังคารไหม

DeletedUser

Guest
เวิลด์3น่าเล่นดีแต่รู้สึกว่าเล่ยากขึ้นเยอะ ถ้าคำนวณไม่ดีมีเมืองหายแน่ๆเลย ขนาดเวิลด์1กว่าจะปล่อยออกไปตีแต่ละทัพนี้คิดแล้วคิดอีก

สงสัยต้องพึ่งเครื่องคิดเลขล่ะมั๊งทุกทีคิดในใจแล้วใส่ลงไป 555

DeletedUser

Guest
หห

ฉึก ฉึก////---*-*- มาไวๆๆ เหอ ๆๆๆๆ เล่นยากก็จะเล่น

บน