ร้องเรียน

DeletedUser

Guest
การร้องเรียนการใช้คำหยาบต่าง ๆ

ไม่ทราบว่าการใช้คำไม่สุภาพ(เช่นคำพูดสมัยพ่อขุน) ก็เอามาใช้และการใช้ชื่อเผ่าที่ไม่เหมาสม ผมว่าสมครแบนไหม(ตั้งชื่อให้ความหมายตัวเองดีแล้วผู้ถูกโจมตีเหมือนสัตว์) แบบนีควรโดนแบบนไหม หรือว่าทำได้กรณี vip ไม่ทราบว่าเพื่อนสมาชิกคิดเห็นยังไง
ความจริงการเล่นถือว่าฟรีแต่ถ้ากฏไม่เป็นกฎ ก็ไม่ต้องตั้งกฎใช่ไหม
ยังไงผูู้ดูแลระบบตรวจสอบและให้คำชี้แจงด้วยครัย ขอบคุณ

DeletedUser

Guest
ทำไมไม่ไปที่ฟอรั่มแนะนำสิ่งต่างๆล่ะครับมาลงทำไมฟอรั่มนี้อ่านดูดีๆด้วยนะครับ

DeletedUser

Guest
เรื่องใช่ชื่อหยาบคาย ผมเจอมาเยอะแล้วครับ ทั้งเกมส์นี้และเกมส์อ่น แต่มันเป็นสิทธิส่วนบุคคลครับ เราไม่มีสิทธิที่จะเข้าไปบังคับเขา แต่ถ้าคุณไม่พอใจ คุณก็ยกทัพไปตีเขาเลยครับ

DeletedUser

Guest
แต่ขอย้ำนะครับ กรุณาส่งเรื่องเอง อย่าส่งต่อข้อความหยาบคายนั้นให้ผู้อื่นส่งแบนให้ :):)

บน